Hạng B2
24/7/11
103
126
43
HCM
mấy khu trên mình không rành nhưng cái aeon mall quận 9 thì nằm ngay ngã tư vành đai 2 - liên phường . Cái này là chắc chắn rồi nha bạn
Bạn có nguồn nào tin cậy không? Chia sẻ cho cả nhà...

Hạng B2
24/7/11
103
126
43
HCM
mịa
cái Aeon mall nó nằm gần UBND quận 9 kìa, mặt tiền XLHN, ngay khu dân cư hiện hữu lâu đời
đất hiện trạng là đất nhà nước cho thuê, đàm phán chia chác đủ là đất sạch ngay lập tức, hạ tầng dân cư có sẵn, đất sạch có sẵn 5ha, 3 mặt tiền
gần đó là cái siêu thị Coop-mart, doanh thu cao nhất trong tất cả hệ thống siêu thị coopmart
nó chui làm quái gì vào cái chỗ hóc bò tó Liên phường- vành đai
toàn bọn sale tào lao tung tin để bán hàng

Hạng D
5/4/08
1.586
5.248
113
trước UBND quận 9 có quán cafe
vào đó uống cafe là biết hết
mấy a bên phòng tài nguyên quận , phòng kinh tế, thẩm duyệt các kiểu đều ra đó mà
sáng nào bên đó cũng có vài con xe hoàng tráng Rand Rover

• Like
Reactions: thichchoi
Hạng B2
24/7/11
103
126
43
HCM
trước UBND quận 9 có quán cafe
vào đó uống cafe là biết hết
mấy a bên phòng tài nguyên quận , phòng kinh tế, thẩm duyệt các kiểu đều ra đó mà
sáng nào bên đó cũng có vài con xe hoàng tráng Rand Rover
Thím này không nghiêm túc trong cách comment... mình biết thông tin thì chia sẻ để người khác biết với... cho đi để nhận lại nhiều hơn chứ? Còn nếu thím không biết thì nên nín... chứ cứ nói kiểu như biết chắc rồi lại như không thì nói làm gì.

• Like
Reactions: LeeNgoc
Tập Lái
2/11/14
0
213
27
Vị trí aeon mall q9 đã chốt đâu mấy bác ,có khi bên khu bình chánh q8 làm trước đó

Hạng D
5/4/08
1.586
5.248
113
Thím này không nghiêm túc trong cách comment... mình biết thông tin thì chia sẻ để người khác biết với... cho đi để nhận lại nhiều hơn chứ? Còn nếu thím không biết thì nên nín... chứ cứ nói kiểu như biết chắc rồi lại như không thì nói làm gì.
ko thích dc ko

Tập Lái
23/7/16
4
381
49
Lô bác chủ nói nghe đồn Hưng Thịnh mua rồi nhé. Làm gì thì chưa biết :3danbanh:

Hạng D
16/12/09
1.178
10.859
113
Riet roi OS toan sale lam chu tich tp. roi phan vi tri cua cac du an.

Hạng B2
24/7/11
103
126
43
HCM
ko thích dc ko
Đây ko phải là vấn đề thích hay không thím... lên diễn đàn là cùng nhau chia sẻ hiểu biết để cùng giúp nhau tiến bộ thím à. Còn thím là cò đất vãng lai toàn đưa ra những thông tin không chính xác thì nên thôi.