Hạng B2
16/5/17
364
1.534
93
Nghe các bác nói toàn tên chủ đầu tư gì lạ thế.
Hợp đồng góp vốn các bác đấu tranh nhận nền xây danh sớm đi.
Mấy vị đó hùa học theo nhau thì mệt nữa.
Tưởng Bến Thành (nhà nước) thì có chờ cũng yên tâm hơn.

• Like
Reactions: binh nhì
Hạng B2
16/5/17
364
1.534
93
Bác quay đấy à?
Em vừa xem vừa cười, khu này quá đẹp, được ngâm 15 năm rồi. Hợp đồng góp vốn của Bến Thành, Phú Nhuận làm cơ sở hạ tầng.
Đúng qui hoạch sẽ liên kết trả
i rộng tới khu Trường Thịnh NDT luôn.
Năm 16, biết dự án chết mà e vẫn thèm :). Kiếm mãi được lô 135m2, giá 13,5tr/m chưa kịp huy động vốn ô nào nhảy vào hót mất tiêu. 2 tháng sau thấy nói trả 18,5 kg bán. (Khi đó khu đối diện gần tái định cư TML toàn 40tr)
Sau kiếm được lô khác 100 giá 18,5 mới ngập ngừng xíu lại có chú hót mất.
Bực mình em đi hót Bắc Rạch Chiếc luôn :)
Khu này Q2 dọa thu hồi, mỗi lần dọa thì ô ấy lại bới ra làm tí.
Việc xe ủi làm cà rì ở lô chung cư đó là để ra vẻ ta đang thi công để tránh bị thu hồi thôi.
Đầu tư vào đây thì xác định chờ mướt đi, nhưng phải đúng chú Bến Thành chứ mấy ô khác thì kg chơi.
Tặng các bác tí hình phân lô :)
Khu dân cư Bình Trưng Đông (154ha cũ)

Hạng C
13/11/13
732
3.318
93
Tphcm
Kkk bác này quay phim chi tiết nhỉ, bác nào mua khu nào thì xuống mà xem lại cho rỏ, thấy chắc sắp khởi động lại; bạn em có 1 lô trong khu này, hôm trc cđt kêu là do đổi quy hoạch nên đg to ra, vì vậy dện tích đất tóp lai, đc cái là cdt bảo đã đóng 75% giờ coi như là ko cần đóng nữa, mới ký lại phụ lục; chắc cũng phải triển thôi, đã đợi đến giờ thì các bác cố thêm thôi

• Like
Reactions: Tony.bui
Hạng B2
16/5/17
364
1.534
93
Kkk bác này quay phim chi tiết nhỉ, bác nào mua khu nào thì xuống mà xem lại cho rỏ, thấy chắc sắp khởi động lại; bạn em có 1 lô trong khu này, hôm trc cđt kêu là do đổi quy hoạch nên đg to ra, vì vậy dện tích đất tóp lai, đc cái là cdt bảo đã đóng 75% giờ coi như là ko cần đóng nữa, mới ký lại phụ lục; chắc cũng phải triển thôi, đã đợi đến giờ thì các bác cố thêm thôi
Thế lại ngon hơn nhỉ?
Đường có sẵn rồi, vỉa hè có rồi sao yo hơn nữa nhỉ?
Hay là mấy lô đường 20m chưa có đường?

Hạng C
13/11/13
732
3.318
93
Tphcm
Thế lại ngon hơn nhỉ?
Đường có sẵn rồi, vỉa hè có rồi sao yo hơn nữa nhỉ?
Hay là mấy lô đường 20m chưa có đường?
Ko bác, lúc trc qh cũ thì đg nhỏ, giờ đg to hơn nên dt bị xén lại thôi, hỏi bạn rồi, cđt bách giang, nghe 2019 mới giao; bác nào hỏi thì biết

Chỉnh sửa cuối:
OTM confirmed
Tập Lái
21/1/17
3
1
3
Dự án 154ha có thông tin gì mới k các bác?