Tập Lái
27/10/20
9
4
3
34
Chào các bác. Em đang phân vân không biết 2 dự án trên nên đầu tư mua cái nào. Hiện tại tiền em có tầm 2t8. 2 dự án trên thì khoảng 3 ty/100m2. Do ở một mình nên em cũng vẫn ở nhà thuê. Không mua chung cư vì xa mà giá trị sau này không được như mua đất.
Dự án trên xuống tiền mua có được không ạ. Gía trị tăng lên sau này có ổn không các bác

Hạng C
16/9/16
515
442
68
30
1 mình mà làm đc dư 2,8 tỷ thì em nể bác rồi đấy. 13A HỒng Quang thì em nghe có người bảo là cái bán đc , cái ko (chắc 1 cái là TĐC bán đc). Giá thì mềm đấy, nhưng ít dân lắm.
Chúc bác tìm đc đất phù hợp.

Hạng D
12/11/14
1.344
1.699
113
cotec phú xuân nhé, ngay trung tâm huyện, dân xây ở cũng nhiều, đầy đủ các tiện ích, đi ve tt cũng gần, đường huynh tấn phát đang nâng. tuy nhiên sổ cdt nên ko cầm dc ngân hàng, hạ tầng dây điện, đôi chỗ có ngập khi đỉnh triều nhưng dc cái mát mẻ, bthu nhà phố xây dựng khá nhiều.Gía hợp túi tiền với dân xay nhà để định cư, sau này mà lên quận thì khu này lại ngon.Còn khu gì bình chánh thì mình ko biết.

Hạng D
12/11/14
1.344
1.699
113
phú xuân chán nhất vụ sổ
riêng gì phú xuân bác, q9 hay các quận ven ven khác đầy ra, mình có vài miếng q9 cũng vậy, minh chơi tiền tươi nên ko ngại lắm, nhưng nhất định fai mua loại có sổ, ko sổ cá nhân thì sổ cdt.

Tập Lái
27/10/20
9
4
3
34
Em tham khao thay bao khi nao xay nha moi cap so, hien tai la mua Hop dong mua ban. Cai nay ve phap ly co sao khong cac bac nhi? Em chi biet chac an nhat la mua dat so do sang ten. Con khong thi hop dong mua ban la chung cu. Mua dat hop dong mua ban thi phap ly nhu the nao cac bac nhi?

Hạng D
12/11/14
1.344
1.699
113
Em tham khao thay bao khi nao xay nha moi cap so, hien tai la mua Hop dong mua ban. Cai nay ve phap ly co sao khong cac bac nhi? Em chi biet chac an nhat la mua dat so do sang ten. Con khong thi hop dong mua ban la chung cu. Mua dat hop dong mua ban thi phap ly nhu the nao cac bac nhi?
cotec có sổ đỏ và hợp đồng đi kèm. VPH, VHP... mua bán chỉ hợp đồng, loại hình đất nền pháp lí hợp đồng thì hên xui, giông như a ở nhà a mà bạn a lại giữ sổ đỏ của a, vậy thôi. hên thì bạn a trả lại cho a, xui thì bạn a cắm ngân hàng rồi :)))

qtt confirmed
Hạng B2
14/12/18
158
65
35
44
VPH: vạn phát hưng, còn VHP là gì mấy bác