Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
18/6/11
231
192
43
Germany
@Bác chủ cho em hỏi, em mua LT-PA của HUD từ năm 2004 dến giờ vẫn chưa giao sổ đỏ cho em là sao bác. Em gọi điên lên lần nào các em sale đều hứa hẹn sắp giao. Em chờ hoài. Thanks bác.

Hạng D
30/1/12
1.412
2.496
113
Vietnam
Địa điểm, ịa điểm ại điểm, ... trúng số thì em hốt hết... chỉ chờ gió chướng

Hạng C
6/4/13
878
308
63
vinh99vn nói:
Địa điểm, ịa điểm ại điểm, ... trúng số thì em hốt hết... chỉ chờ gió chướng
Hi vọng gió chướng...đừng nổi lung tung cho em có chỗ...nương nhờ nơi xế bóng!:D
Đôi lúc nhìn lại cuộc đời...giật mình thon thót!:D
Có chút ít tiền thôi, nhưng ở cái xứ này phải nát đầu nghĩ ngợi để hầu sao nó đừng mất giá! Già đi hết 5 tuổi:(
Lấy ví dụ: Có chút ít tiền dành dụm hi vọng mua được mảnh đất lận lưng...yên ổn...tuổi già nhưng chưa đủ nên đợi cày thêm! Cày thêm được 1 năm nó nổi hứng...dựng ngược! Chết mịa sao đây! Vay mượn gấp để mua!
Bà mẹ lúc nó cần mình vay thì nó nói hay, lãi suất bên em ổn định lém v.v... sau đó nó tăng phi mã!
Lại chít mịa rồi, lương sao trả nổi! Lại chít nữa, giá nó bi giờ bán ra lại lỗ!
Cắn răng đợi chút nữa xem sao, biết đâu nó lại tăng để huề vốn cũng được!
Lại giảm tiếp, lãi suất thì kịch trần, kéo dài! Tăng thì 1 phát, hạ thì nhỏ giọt!
Thôi rồi bán tháo, lỗ gần hết cục xèng!

Vì thế mới buồn cười ra nước mắt! Cứ lo cho tuổi già mà hi sanh tuổi trẻ!
Chưa thấy hạnh phúc đâu mà keng thẻng, lo âu...tóc đã...lấm tấm sương!

Hạng B2
21/4/13
212
406
63
39
2008 chạy qua xem thử, xem xong chạy về không một lời từ biệt.

Tập Lái
29/8/13
22
2
1
quận 9 TPHCM
OK BÁC nếu rảnh mời bác đi xem dự án nhé, cần thông tin gì thì cứ alo cho minh theo số điện thoại 0917836878, sẽ có nhân viên đến nhà tư vấn nhé, chúc bác năm mới an lành và gặt hái được nhiều thành công nhé

Tập Lái
29/8/13
22
2
1
quận 9 TPHCM
dear bác bác có thể cho mình biết mã nền chính xác mà bác mua ko ? mình sẽ xem giúp, bác đã thanh toán bao nhiêu % rồi,? bên minh đã ra sổ đỏ cho toàn dự án 223ha , vậy tại sao lại sót sổ đỏ của bác , bác cho mình xin thông tin để mình kiểm tra nhé, đt minh là 0917836878

Tập Lái
29/8/13
22
2
1
quận 9 TPHCM
các bác xem có dự án nào mà được nguyễn tấn dũng ghé thăm ko nè

[tube]http://www.youtube.com/watch?v=hixHmb7kPEc&feature=em-upload_owner#action=share[/tube]

Hạng B2
18/6/11
231
192
43
Germany
@bác chủ: em goi điện về nhà, bà già em nói, HUD đã gọi điện cho nhà em là đã có sổ đỏ chung cho toan khu va họ đang lo tách sổ riêng, chắc năm sau có. Em ko biết năm sau nào. Theo bác chủ thì họ đã tách xong lâu rồi a?

Status
Không mở trả lời sau này.