Hạng B2
22/3/19
139
35
28
30
Em xin update thêm thông tin về dự án hiện tại Happy Home căn hộ giá rẻ tại khu đô thị DTA Nhơn Trạch Đồng Nai.
Hiện bên em đang nhận giữ chỗ cho 2 block mỗi block 140 căn hộ giá rẻ diện tích từ 32,7m2-51,3m2
Block A6 mở bán ngày 2/6 vs Block A8 mở bán 7/7 với mặt bằng 5 tầng với 28 căn/ tầng
Khu đô thị DTA Nhơn Trạch, Đồng Nai

Hiện tại đã có 115 giữ chỗ chỉ sau 3 ngày mở giữ chỗ của chủ đầu tư với kỷ lục là 1 khách giữ 18 chỗ.
Với nhiều chính sách ưu đãi đối với người mua như:
- Tất cả căn hộ block A6 đều tặng gói nội thất 10 triệu đồng
- Chiếu khấu 2% cho nhóm khách hàng 5 người trở lên
- Chiếu khấu 4% cho khách hàng mua từ 5 căn trở lên
Chỉ với 100 triệu đồng trả trước và trả góp mỗi tháng 2 triệu đồng đã sở hữu ngay căn hộ tại khu đô thị DTA Nhơn Trạch Đồng Nai với nhiều tiện ích như hồ bơi, công viên, khu thể thao, chợ, trung tâm thương mại, bệnh viện,...

Attachments

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
4 Năm nay không vào OS mà thằng bạn gửi cái link này phải login vào !
Ông sale này chỉ biết post mấy cái này, sao ko xuống thực tế chụp ảnh cho khách, cho có hiệu quả, cái DTA này đã hình thành nhà phố ( lấp đầy dân đến ở 60% ) có sân đá banh, hạ tầng hoàn thiện, có chung cư hoạt động rồi, mai chạy xuống chụp ít hình thực tế cho khách hình dung đi...
2 Tháng nay quần nát cái Nhơn Trạch rùi .... nên biết cái DTA này ...
Làm sale thì phải chịu khó, up hình thật để khách người ta hình dung mới bán được chứ

Hạng B2
22/3/19
139
35
28
30
4 Năm nay không vào OS mà thằng bạn gửi cái link này phải login vào !
Ông sale này chỉ biết post mấy cái này, sao ko xuống thực tế chụp ảnh cho khách, cho có hiệu quả, cái DTA này đã hình thành nhà phố ( lấp đầy dân đến ở 60% ) có sân đá banh, hạ tầng hoàn thiện, có chung cư hoạt động rồi, mai chạy xuống chụp ít hình thực tế cho khách hình dung đi...
2 Tháng nay quần nát cái Nhơn Trạch rùi .... nên biết cái DTA này ...
Làm sale thì phải chịu khó, up hình thật để khách người ta hình dung mới bán được chứ
Cảm ơn bác góp ý. Em đang update dần dần ạ tại e có ảnh thực tế mà nó chưa có đẹp nên sang tuần e định xuống lần nữa đây bác. Dự án này bên e cũng mới nhận giữa tuần vs sáng nay chủ đầu tư mới chính thức ký kết phân phối bán hàng bác ơi

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
Cảm ơn bác góp ý. Em đang update dần dần ạ tại e có ảnh thực tế mà nó chưa có đẹp nên sang tuần e định xuống lần nữa đây bác. Dự án này bên e cũng mới nhận giữa tuần vs sáng nay chủ đầu tư mới chính thức ký kết phân phối bán hàng bác ơi

Mai bác chạy xuống mà chụp lấy cái quang cảnh chung của khu DTA này do Thăng Long Real nó làm, hình thành hết rồi, còn mỗi chung cư đang xây, có hình ảnh thật thì mới nói năng và bán được, nhớ chụp cả cái đường trước DTA Nguyễn Văn Cừ ấy cho người ta xem.
90% các sale chỉ cứ biết lấy hình photoshop hình minh họa mà up, lười cập nhật thực tế tiến độ....

Hạng B2
22/3/19
139
35
28
30
Mai bác chạy xuống mà chụp lấy cái quang cảnh chung của khu DTA này do Thăng Long Real nó làm, hình thành hết rồi, còn mỗi chung cư đang xây, có hình ảnh thật thì mới nói năng và bán được, nhớ chụp cả cái đường trước DTA Nguyễn Văn Cừ ấy cho người ta xem.
90% các sale chỉ cứ biết lấy hình photoshop hình minh họa mà up, lười cập nhật thực tế tiến độ....
Dạ e cũng có chụp mấy hình mà không được ưng ý nên chưa dám post lên bác ạ :D cảm ơn bác đã góp ý cho e

Hạng F
12/10/16
7.498
6.353
113
Cái này là do các nhà đầu tư thôi ạ :D còn người mua người bán thì thị trường còn tăng nữa bác ạ dạo này Nhơn Trạch lại bắt đầu có nhiều dự án nên các nhà đầu tư sẽ nắm bắt cơ hội nếu họ nhìn thấy thôi bác ạ
Cách kcn NT 6 khoảng 2km, csht ở đây thấy ok. Pháp lý sổ hồng trao tay, chỉ chờ ng đến ở chứ ko nên chờ nhà đầu tư.:p