Thảo Luật Chung Khu Đô Thị Lakeview

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
5/4/09
1.559
2.026
143
Các bác chém kinh thặc, em đi làm cả ngày về thấy thớt lên 4-5 trang, nhà giàu âm thầm mua gần hết, các bác vẫn còn ngồi gõ gõ, trong đó có em ? Kaka

• Like
Reactions: ngọclinh
Hạng D
5/4/09
1.559
2.026
143
Công nhận thằng Mèo Quậy này nó chém kinh thặc, mà chém trúng mới ác !

Bây giờ nó đã giao rồi đó, và mãi mãi như thế thôi. Hết

Bản thân đường ĐXH hồi chưa có vành đai 2 thì nó là đường chính, giờ thì nó là em của ngày hôm qua rồi. Tuy nhiên đường này sẽ có tân trang nhưng vai trò trọng yếu thì không còn nữa, DXH chỉ là đường nội thị thôi. Mà mình nghĩ cũng nên như vậy.

Bọn này nó hội đủ 2 yếu tố mà thằng NVL không có đó là Có Tiền và Là công ty Đầu Tư thực thụ

Cho nên nó sẵn sàng chơi đến nơi đến chốn rồi mới ra hàng, chứ NVL nó chơi hớt váng trước à, chứ nó chơi bài bản như đội kia thì Nổ Văng Liền.

Nhìn vào cách xếp bài là biết mấy ảnh đánh cái gì rồi

Thú thực thì nhu cầu tốt nhất ở chỗ này chỉ phân lô bán nền là hợp lý nhất.
Nhưng nhìn cách vơ tiền dễ nhất là phải xây chung cư, nhưng thị trường căn hộ chắc sẽ bão hoà và vị trí này khó cạnh tranh nên quay về với bài toán cổ điển.

Tuy nhiên cái khó nhất chính là bây giờ muốn bán đất lô thì phải đầu tư hạ tầng đầy đủ, xây nhà lên mới bán được. Nhưng làm thế thì khác nào bắt NVL đào lỗ để tự chôn à.
Cho nên bài này các ảnh sẽ chơi ăn dầm ăn dề, là cứ túc tắc bán lụi trước, cứ thu tiền vừa lấy mỡ nó rán nó chứ không cần phải bỏ tiền làm hạ tầng theo quy định làm chi. Vì dù sao dân nó cũng đéo quan tâm lắm vì cứ thấy có tí đường, tí điện là ok, các ảnh cũng bắt bài là mấy ảnh mua cũng vứt đó chứ xây mịa gì.

Nói chung bây giờ bài toán đầu tư hạ tầng là hóc búa vì chỉ có những thằng nó đủ lực, tiền đông mới dám chơi.
Chứ anh NVL này không có cửa chơi ván bài này, mà nếu có chơi chỉ là chơi lụi.

Nhìn cái Mặt giời mọc phương nam, cái Woàng tử Fú nhoặng kìa, hạ tầng ngon thế, hàng cưởi chuồng nằm sẵn trên giường thế kia chỉ chờ nhẩy vào ỉn thôi mà bao nhiêu năm đã xong nổi đâu......

Cho nên cái con nì xác định tư tưởng là xuống tiền xong là để cho đời con cháu nó "hưởng"

• Like
Reactions: hainam207
Hạng C
27/6/15
983
5.136
93
35
Các bác chém kinh thặc, em đi làm cả ngày về thấy thớt lên 4-5 trang, nhà giàu âm thầm mua gần hết, các bác vẫn còn ngồi gõ gõ, trong đó có em ? Kaka

Cọc chưa nhận mà sao hết được ta, em cũng ngồi hóng mấy a chém xem có làm a Nhơn bớt tự tin mà giảm giá xuống tý nào không. :)

Hạng B2
18/12/15
380
4.138
93
moi book thoai...coc kiec j... ma iem dang suy nghi can pho 5*20 view ho ma 9 toi cung hoi bi
vai... hic hic

Hạng C
27/6/15
983
5.136
93
35
moi book thoai...coc kiec j... ma iem dang suy nghi can pho 5*20 view ho ma 9 toi cung hoi bi
vai... hic hic

Vãi thiệt chứ :( mong Nova bán hợp lý để khu dân cư sôi đông mà oải chè với cái giá thiệt ^^

Full Sinopharm
25/12/09
2.706
33.342
113
1/ Hàng anh Nhơn lúc nào chả bán hết, mở phát hết ngay, kể cả thằng chết lâm sàng.:3dcuoi:
2/ Dự ớn toàn Nhà Ống Cỏ, giờ này ai mà mua, xu thế là lên Nhà Tập Thể Kao Kap.
3/ Giá này bán lãi 10% thôi thì kiếm khách đâu ra?
4/ Pháp lý thằng này gắn với con TĐC Bình Khánh. Con này thì đang đứng yên.:3dcuoi:. Kiểu này hợp đồng giữ chỗ/ góp vốn thanh toán 99% quá

• Like
Reactions: Meo Quay
Status
Không mở trả lời sau này.