Hạng B2
13/9/16
366
744
93
41
Giá hiện giờ của Centana Thủ Thiêm hình như~ 30tr/m2. Mua được không các bác?
Centana làm layout quá bèo. Mua cho thuê chắc được đó bác. Ở thì :)

Tập Lái
30/6/14
15
38
13
38
Trưa qua em ghé nhà bạn cùng chỗ làm mua căn 2PN ở bên Đức Khải, phải nói vị trí quá tuyệt vời so với mong muốn của em vì nhìn qua là trường cấp II, kế bên là cấp 1, ngay MCT, còn đi làm thì ngay khu Apak, tuy nhiên có vài điểm sau em không ưng :
1.Căn hộ thì làm cửa chính đối diện nhau, mỗi căn hộ đều được trang bị thêm một cửa sắt phía ngoài (đặc điểm của căn hộ TĐC Đức Khải)
2. Hành lang thì ban ngày ko có đèn, lấy ánh sáng tự nhiên, hơi tối, hành lang dơ quá-từ dưới sàn,lên phía trên trần hành lang
3. Không có ống rác mà bỏ vào phòng, hàng ngày có người đi thu gom chắc đi xuống bằng thang máy.
4. Trên trần thì có cái loa tòa nhà của Bosch dọc hành lang mà thấy rỉ sét, không biết có dùng đến không.
5.Phần bê tông nối giữa 2 "block" chiều dài khoảng 2m, thì một đầu chỗ tiếp giáp nứt thấy ớn quá, đường nứt dài bằng tiết diện ngang,
5.Ở tầng hầm xe cộ xếp có vẻ lung tung, vài chỗ nước đọng không rõ nguyên nhân, nhìn không quy cũ.
Em ghé tầng 10 nên không rõ các tầng khác chỉ thấy nhiêu đây thôi, ý kiến cá nhân thôi nhé.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
22/4/14
32
453
53
Trưa qua em ghé nhà bạn cùng chỗ làm mua căn 2PN ở bên Đức Khải, phải nói vị trí quá tuyệt vời vì nhìn qua là trường cấp II, kế bên là cấp 1, ngay MCT, còn đi làm thì ngay khu Apak, tuy nhiên có vài điểm sau em không ưng :
1.Căn hộ thì làm cửa chính đối diện nhau, mỗi căn hộ đều được trang bị thêm một cửa sắt phía ngoài (đặc điểm của căn hộ TĐC Đức Khải)
2. Hành lang thì ban ngày ko có đèn, lấy ánh sáng tự nhiên, hơi tối, hành lang dơ quá-từ dưới sàn,lên phía trên trần hành lang
3. Không có ống rác mà bỏ vào phòng, hàng ngày có người đi thu gom chắc đi xuống bằng thang máy.
4. Trên trần thì có cái loa tòa nhà của Bosch dọc hành lang mà thấy rỉ sét, không biết có dùng đến không.
5.Phần bê tông nối giữa 2 "block" chiều dài khoảng 2m, thì một đầu chỗ tiếp giáp nứt thấy ớn quá, đường nứt dài bằng tiết diện ngang,
5.Ở tầng hầm xe cộ xếp có vẻ lung tung, vài chỗ nước đọng không rõ nguyên nhân, nhìn không quy cũ.
Em ghé tầng 10 nên không rõ các tầng khác chỉ thấy nhiêu đây thôi, ý kiến cá nhân thôi nhé.
E cũng vừa mua một căn ở đây hôm qua luôn, đã có sổ hồng, chịu mắc hơn vì không dám phưu lưu Ủy quyền. Hanh lang hơi tối là do ít người ở chưa mở đèn, bác ở thì mở đèn lên là sáng.

Hạng D
26/11/10
1.177
6.124
113
Layout này của Sunwah Pearl bác ơi.Chắc anh nào chơi chạy trước kiếm khách.
https://duansunwahpearl.com/mat-bang-thap-b1-du-an-sunwah-pearl/

Nếu vậy thì sunwah peael quá bựa. Tởm nhất là căn 1pn giữa. Nhìn ngoằn ngoèo cứ như đường về quê ngoại

Thiết kế quá lởm, mang dáng dấp mấy anh KTS từng thiết kế nhà thấp tầng như trường học, bệnh viện thời bao cấp!

Vãi nhà Bơn
Vãi Kao Kap
Khách hàng ngày càng dễ tính hơn thì phải!

Tập Lái
16/11/13
0
16
2
klq, có bác nào biết masteri giao nhà hết chưa? đi qua thấy chỉ vài căn sáng đèn, chắc không tới 10%

• Like
Reactions: Tiger7x
Hạng D
21/10/10
1.202
3.969
113
Thuận Việt sắp bung hàng cao cấp mt MCT view sông, giá 4x/m :D
Bác nào quan tâm k, em kiếm tiền hoa hồng :3danbanh: