Tập Lái
18/4/16
2
42
14
37
Hôm nào có văn bản chính thức, nếu cho phép, em sẽ úp lên đây. Sở Tài chính và Ban Thủ Thiêm đang rất khẩn trương sử lý hồ sơ quyết toán với Nhà đầu tư, Nhà thầu và tổng hợp chi phí để sớm đưa cả khu này ra bán thương mại.

Khu này là của TP, TP mua lại để làm quỹ nhà tđc để làm gì, biết bao nhiêu block nhà tái định cư của các dự án đều không đạt được mục đích của nó là tđc, rồi sẽ đem ra bán thương mại hết, còn dân có suất tđc sẽ nhận lại bằng tiền quy đổi từ căn hộ.

Doc tin cua bac ma e thay run run vi em vua mua 1 suat ben lo C,D cua Binh Khanh va con no 1 cuc voi lai suat 1%. (em mua suat chua co so hong). Vay neu chuyen doi lai, thi em co bi mat quyen loi duoc huong lai suat 1% ko bac?
Nho bac chi bao....

• Like
Reactions: Owre.vn
V2 confirmed
Hạng B2
17/8/05
207
3.916
93
otosaigon.com
Doc tin cua bac ma e thay run run vi em vua mua 1 suat ben lo C,D cua Binh Khanh va con no 1 cuc voi lai suat 1%. (em mua suat chua co so hong). Vay neu chuyen doi lai, thi em co bi mat quyen loi duoc huong lai suat 1% ko bac?
Nho bac chi bao....

Căn nào đã cấp cho người được hưởng suất tdc ở khu này sẽ không có thay đổi nào về pháp lý và chính sách bác ạ.

Chi Hội Trưởng P.O.C
Sáng nay đi làm ghé qua xem sao. Công nhận xây và quy hoạch đẹp thật, công viên và cây xanh nhiều ghê

Attachments

Hạng B2
12/9/15
434
574
93
Chào anh chị cô bác. Em đang nằm vùng khu này. Em sẽ báo mấy bác khi có sóng đi qua nhé.
Khu Đức Khải Q.2 Liệu cơm gắp mắm ??

• Like
Reactions: selene