Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
25/2/16
10
37
13
37
Em đang định mua khu La Casa. Đang được chào là 1 tỷ 9 nhà thô và 2 tỷ 2 nhà hoàn thiện có nội thất. Cho e hỏi gía đó có lấy đc ko? Khu này ai ở rồi cho em xin ý kiến về chất lượng xây dựng, dịch vụ cvà điều kiện ở đây với. Đa tạ!

Tập Lái
7/9/12
3
154
27
Khu này hay có tây thuê, văn minh lịch sự, cho thuê tốt. Tương lai một loạt dự án đường Đào Trí đang hình thành.

Hạng B2
5/12/12
493
2.082
93
Khu này hay có tây thuê, văn minh lịch sự, cho thuê tốt. Tương lai một loạt dự án đường Đào Trí đang hình thành.
Em có tranh luận với vài anh tây lông cưới vợ Viet, đi làm ở VN và mua căn hộ ở lacasa, trên một forum. Chủ để trao đổi là quận 2 hay quận 7 ...
Hồi cuối năm 2013 sẵn e về saigon có hẹn gặp 2 đứa ở lacasa. Tụi nó dắt em đi tham lacasa em dắt tụi nó đi xem thảo điền Pearl.
Hâhha em thì ko có một lời nào criticize lacasa (em thấy khu vực thoáng đãng nhiều thiên nhien, căn hộ rất ok chỉ có cái hơi xa trung tam quận 1 mà tụi nó thì thấy thích chạy moto lắm nen chác cũng ok ) còn tụi nó thì : " Ôi sao mày khùng bỏ tiền mua giá cắt cổ trong cái "rich's ghetto" này và nó còn nằm sát ngay cái "high way" đầy xe tải nguy hiểm như vậy ! " :)

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.