Thảo Luật Chung Khu Midtown Phú Mỹ Hưng

Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
13/6/12
18
1
3
View attachment 667280 View attachment 667281 View attachment 667282
Đây nè bác, mấy cái của pmh thì e đi suốt à. Đợt này thì chương trình khá là ok, có xiếc Quốc Cơ Quốc Nghiệp coi hơi sợ, vợ em không dám nhìn :D . Kiểu bố trí thiết kế phòng kid cửa lùa Nhật nên khá dễ thương
Tiếc quá bữa mình đến trễ chỉ kịp buffet cái rồi đi tham quan nhà mẫu không kịp xem sự kiện gì cả. Có hỏi thử em sale căn 90m2 khoảng 4-5t gì đó tùy block nữa, giá chát hơn đợt trước :( , mà thấy tiện ích cũng gấp đôi gym, yoga, massage…nên cũng đang dòm ngó thử xem sao..

Tập Lái
3/1/17
0
3
2
39
Tiếc quá bữa mình đến trễ chỉ kịp buffet cái rồi đi tham quan nhà mẫu không kịp xem sự kiện gì cả. Có hỏi thử em sale căn 90m2 khoảng 4-5t gì đó tùy block nữa, giá chát hơn đợt trước :( , mà thấy tiện ích cũng gấp đôi gym, yoga, massage…nên cũng đang dòm ngó thử xem sao..
Àh bác ơi cho em hỏi cái, đợt này có căn nào mà 1 PN không bác? Tại vì tài chính nhà em cũng không có nhiều, với chính xác ngày nào tháng 5 mở bán vậy?

Tập Lái
13/6/12
18
1
3
Àh bác ơi cho em hỏi cái, đợt này có căn nào mà 1 PN không bác? Tại vì tài chính nhà em cũng không có nhiều, với chính xác ngày nào tháng 5 mở bán vậy?
Mình không biết, thấy sale bảo tháng 5 thôi, căn 1 pn thì nghe nói là có mà dt khoảng gần 70 hay sao đó mình ko chú ý lắm vì chủ yếu coi căn 3pn. Mà sale giới thiệu cái công viên Sakura Park đã tai lắm có chỗ ngắm cảnh, đi bộ, khu thể thao, khu trẻ em…không biết là có thật sự được vậy không hay sao nữa..

Tập Lái
24/4/17
2
15
3
31
Em xin phép bác nào có thông tin căn 1 PN gửi em với, lầu cao cao xíu ạ

Status
Không mở trả lời sau này.