Tư Vấn Đầu Tư Khu Tân Quy?

Hạng B2
27/7/13
196
807
110
Người nhà... mà là BDS SAIGON...
Bác đùa ..
Ae trên này ai cũng hiểu...chia sẽ thông tin với nhau... ai thấy phù hợp thì hốt..
Còn bác có vẻ khinh người nhỉ... nếu ko muốn nói thì đăng làm gì
Nhiều mg lạ lắm bác. Cứ thích làm việc với chính chủ. Ngồi đó mà mơ, sát chủ đã là may lắm rồi, mơ dc 9 chủ mới chịu. Chính chủ chắc là qua 9 người nữa rồi mới đến chủ nhỉ? Bán kín thì up lên đây làm gì, up lên zalo cá nhân của mình ấy rồi ngồi chờ sung rụng đi. Sao tui dị ứng với mấy khứa suốt ngày up hàng kín, hàng hot chủ bán kín ghê. Ngồi đói móp mỏ chứ ở đó mà kín với chả đáo, éo ma nào thèm mua. Nếu thực sự ngon cò nó hốt luoin rồi đâu đến lượt đi chào tùm lum la trên chợ tốt. Đó là mình bức xúc thì nói vậy thôi chứ cũng kg quên chúc bác cò bán đc hàng kín 9 chủ nhé.
Ps: em éo phải cò ố la la

• Like
Reactions: Freeze
Hạng B2
8/1/16
352
532
103
Mấy anh bớt chửi, miếng này chắc là chém thôi chứ không có hàng đâu, em người mua mà ảnh cũng đâu có nhắn thông tin :D

Hạng B2
3/9/11
156
202
43
Tp Đà Nẵng
Nhiều mg lạ lắm bác. Cứ thích làm việc với chính chủ. Ngồi đó mà mơ, sát chủ đã là may lắm rồi, mơ dc 9 chủ mới chịu. Chính chủ chắc là qua 9 người nữa rồi mới đến chủ nhỉ? Bán kín thì up lên đây làm gì, up lên zalo cá nhân của mình ấy rồi ngồi chờ sung rụng đi. Sao tui dị ứng với mấy khứa suốt ngày up hàng kín, hàng hot chủ bán kín ghê. Ngồi đói móp mỏ chứ ở đó mà kín với chả đáo, éo ma nào thèm mua. Nếu thực sự ngon cò nó hốt luoin rồi đâu đến lượt đi chào tùm lum la trên chợ tốt. Đó là mình bức xúc thì nói vậy thôi chứ cũng kg quên chúc bác cò bán đc hàng kín 9 chủ nhé.
Ps: em éo phải cò ố la la
Haha nói hay quá, bác ấy muốn gặp chủ thích đực ấy nhầm đích thực, để ăn phí trọn vẹn. Đúng là ước mơ mà ai cũng mơ ước

Hạng C
27/9/18
974
430
83
TP.HCM
dongtruongbds.com
Em có khách gửi bán nhà cấp 4 Đường 85.Các 4-5 căn nữa là ngã 4. Diện tích 8x20. Hướng Bắc. Giá 24 tỷ có thương lượng. Tính ra giá 150tr/m2. Giá này phiêu quá vì dò hỏi bà chị chủ tòa căn hộ mini em đang ở giá đường này tầm 110~130tr/m2.
Khu Tân Quy?
Khu Tân Quy?

• Like
Reactions: AirBlade2016
Hạng D
12/11/14
1.345
1.699
113
Em có khách gửi bán nhà cấp 4 Đường 85.Các 4-5 căn nữa là ngã 4. Diện tích 8x20. Hướng Bắc. Giá 24 tỷ có thương lượng. Tính ra giá 150tr/m2. Giá này phiêu quá vì dò hỏi bà chị chủ tòa căn hộ mini em đang ở giá đường này tầm 110~130tr/m2.
View attachment 2071783View attachment 2071784
nhưng với dt này thì hợp lý bác ah, khu tân quy đất rộng 8, hoặc 10 thì thường giá cao hơn mấy miếng rộng 4. dân xây nhà trọ thích dt này. và vị khu này cũng hiếm dt này rồi.