Status
Không mở trả lời sau này.
Say
Hạng C
8/7/10
682
52
28
Re:Khu vườn bưởi Tân Triều-Vĩnh Cửu- Đồng Nai có nên mua

HÍc, em lấy 1/3 sào được hông ạ? Xèng em ít quá, bác cắt phát đi

Hạng B1
22/3/11
74
0
0

bravia nói:
Say nói:
Hì nếu bằng mấy sào trong ngõ mà ô tô zô được thì em mần 1 sào ạ. Hì, bác nào có mà giá hạt rẻ nhắn em phát
của em hơn sào rưỡi giá một tỏi cho chẵn bác hé

Bac bravia cho em hoi sao ruoi la bao nhieu m2 ah?

Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.857
113

ongbabeo nói:
bravia nói:
Say nói:
Hì nếu bằng mấy sào trong ngõ mà ô tô zô được thì em mần 1 sào ạ. Hì, bác nào có mà giá hạt rẻ nhắn em phát
của em hơn sào rưỡi giá một tỏi cho chẵn bác hé

Bac bravia cho em hoi sao ruoi la bao nhieu m2 ah?
1600m2 bác ợ

Hạng D
21/4/10
3.121
36.209
113
HCM city

Say nói:
Ayza 27 bác ngó mà hổng ai biết ta
Bác chủ muốn về quê em à?
Bác chủ muốn đất như thế nào? Diện tích khoảng bao nhiêu? Dự định chi bao nhiêu xiền?
Em sẽ nói ông anh rể của em hỏi dùm cho (vì em sống ở SG, nên cũng không biết giá nó ntn?).
Anh em OS giúp nhau, không cò vạc gì cả.

Hạng D
21/4/10
3.121
36.209
113
HCM city

PARTS C.O.N nói:
Còn đất cách TL768 100m, gần BV đa khoa Vĩnh An, Vĩnh Cửu thì khoảng bao nhiêu thì mua được bác HP ơi
Khu này không thích hợp để ở. Chỉ phù hợp cho kinh doanh.

Say
Hạng C
8/7/10
682
52
28

HI bác Liêmbk, em muốn lấy chừng 4-500m2 thôi ạ, làm cái nhà dân dã cho bố mẹ dưỡng tuổi già... Giá thì nếu lấy mốc giá bác bravia bán 1.600m2 giá 1 tỉ thì bác chia ra là biết ạ. Nếu có thì bác pm em nhé

Hạng B2
12/11/10
222
0
16

Liembk nói:
PARTS C.O.N nói:
Còn đất cách TL768 100m, gần BV đa khoa Vĩnh An, Vĩnh Cửu thì khoảng bao nhiêu thì mua được bác HP ơi
<span style=""color: #ff0000;"">Khu này không thích hợp để ở</span>. Chỉ phù hợp cho kinh doanh.

Em ko rành lắm, bác có thể nói rõ hơn phần bôi đỏ cho em 1 chút được ko ạ. Tks bác

Last edited by a moderator:
Hạng D
21/4/10
3.121
36.209
113
HCM city

Say nói:
HI bác Liêmbk, em muốn lấy chừng 4-500m2 thôi ạ, làm cái nhà dân dã cho bố mẹ dưỡng tuổi già... Giá thì nếu lấy mốc giá bác bravia bán 1.600m2 giá 1 tỉ thì bác chia ra là biết ạ. Nếu có thì bác pm em nhé

Vậy tầm 300 - 350chai. Để em điện thoại nhờ hỏi cho bác. Nick của em không PM được (không hiểu tại sao?). Khi có em sẽ post lên đây cho bác.

Hạng D
21/4/10
3.121
36.209
113
HCM city

PARTS C.O.N nói:
Liembk nói:
PARTS C.O.N nói:
<span style=""color: #ff0000;"">Khu này không thích hợp để ở</span>. Chỉ phù hợp cho kinh doanh.

Em ko rành lắm, bác có thể nói rõ hơn phần bôi đỏ cho em 1 chút được ko ạ. Tks bác
Khu này (Xã Thạnh Phú - em nói không biết có đúng khu bác định mua hay không?) qui hoạch làm khu công nghiệp Thạnh Phú. Công nhân các nơi về ở và làm việc, an ninh khu trở nên rất phức tạp bác ạ. Nhưng kinh doanh buôn bán thì được.
Em cũng mong các bác mua rồi thỉnh thoảng anh em về đó chơi. Đường từ SG về đến Bửu Long rộng rãi. TL768 cũng đang mở rộng. Đoạn từ ngã 4 Bến Cá (ngay cửa ngõ vào Tân Triều) đến đường Đồng Khởi cơ bản làm xong rồi. 4B chạy thoải mái.

Hạng D
21/4/10
3.121
36.209
113
HCM city

bravia nói:
Say nói:
Trong OS nhà mình có bác nào có ở Tân Triều muốn gả không các bác ui?
có em đây nè, nhưng diện tích nó hơi lớn
http://wikimapia.org/#lat=10.9807167&lon=106.7917876&z=18&l=38&m=b

Đất bác Bravia thuộc xã Bình Hòa. Cù lao Tân Triều, đi xa hơn 1 chút xíu. Bác chủ có thể mua ở Bình Lục (thuộc xã Tân Bình), ở cũng tốt. Bình Lục có thổ nhưỡng, khí hậu gần giống Tân Triều hơn.

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.