Hạng B2
4/6/17
176
89
28
40
.
Thằng Morning nó đâu có dỏm, nó chỉ cháy vài chục chiếc 1 năm và an toàn 0* tròn.
(tội thằng Honda vừa bị triệu hồi vài triệu xe chỉ vì bị báo cáo cháy có chưa tới chục vụ...)
Âyza. Nếu đầu tư thêm chất lượng chắc lại mất thêm vài chục C của ng mua bác nhỉ. Em thật, dân mình ít quan tâm đến an toàn, quan tâm đến tiền trước. Haizzz, dân nghèo mà.

Hạng B2
23/5/17
230
227
43
43
Em không rành xe đâu ạ, cũng mới toanh thôi mà.
Mirage ông thầy dạy lái em mua nên có thể nói xe đó mẫu mã trung tính, lành, ăn uống thì ít hơn cả spark. Với 1 cái xe nhập thì giá đó thực sự tốt, về chất lượng thì hẳn nó hơn i10 CKD và morning CKD.
Nhưng tại sao 2 dòng xe i10 và MN lại bán được nhiều hơn?
Theo em thì người Việt mua xe chọn giá và mẫu mã trước sau đó mới tìm hiểu về hậu mãi.
TH với TC là hình ảnh tốt hơn.
ông thầy dạy lái này sang hơn đỉ nhỉ, mua mirage để tập lái!

• Like
Reactions: Cesko
Hạng B2
4/6/17
176
89
28
40
Nghĩ gì nữa bác? Em tin chắc chắn 100% là Trường Hải đã nắm mọi chính sách của NN về oto năm 2018 và mọi chính sách đó đều do TH tham mưu xây dựng lên. Bác có thấy cụ...quê ở Quảng Nam không?
Bác nói thế phạm húy chết. , giả vờ không biết đi bác.

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
vậy hả chạy lắm thế chắc toàn đi test drive hay chạy mướn bác nhỉ?

Chạy thuê hay chạy mướn hay test xe thì theo như bác nói họ cũng đã cầm volang dc rất nhiều xe và họ cảm nhận đc và kinh nghiệm trên từng xe. Còn bác bác ngồi đc mấy xe, kinh nghiệm hơn ai chưa mà tự cao thế
Ha ha mình có bằng lái có xe xong, bà con mua xe nhờ chạy đủ thứ. Nhiều lúc cũng ngại lắm vì mỗi xe mỗi tính khác nhau, khác ý mình chạy là không được nhưng nhiều lúc kẹt quá cũng phải chạy hoặc đi du lịch tới đâu ai đưa xe nào chạy xe đó chứ không ý kiến được. lúc chạy camry, lúc đi morning thì cũng không thể nào sướng được bằng con xe của mình. Anh ráng cố xíu mua được con xe chạy đi có cảm nhận riêng về xe mình trước rồi mới đánh giá chiếc khác được.

Hạng B2
23/5/17
230
227
43
43
Sang gì bác, theo ý của bác thì nó cũng là xe cỏ mà.
tập lái thường các thầy mua daewoo grentra, lanos hoặc mấy trung tâm sang chảnh thì aveo, vios hiếm thấy ai mua xe Mit để tập lái.... hơi lọa! :D

• Like
Hạng B2
4/6/17
176
89
28
40
tập lái thường các thầy mua daewoo grentra, lanos hoặc mấy trung tâm sang chảnh thì aveo, vios hiếm thấy ai mua xe Mit để tập lái.... hơi lọa! :D
Chắc cũng eo hẹp kinh tế, cần tiết kiệm xăng và ít hư vặt. Con số sàn 2016 giá lăn bánh cũng khoảng 470tr đấy ạ.

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Sang gì bác, theo ý của bác thì nó cũng là xe cỏ mà.
Mirage không phải là xe cỏ nhất của bọn Nhật thì còn xe gì cỏ nữa :)). Nhưng ví dụ xo Mirage với Rio thì Mirage đi xách dép là vừa :D.

• Like
Hạng B2
6/5/16
324
192
43
43
Dư luận viên của anh Hải vào chiến đấu cho chủ hăng nhỉ. Tăng giá anh cũng bốc mà giảm giá anh cũng khen. Dù sao Kia thì vẫn là Kia, là những xe có chất lượng trung bình, giờ đây các hãng ô tô Nhật mang xe hạng A vào cạnh tranh thì xập mặt thôi.

• Like
Reactions: Vãi mod
Hạng B2
4/6/17
176
89
28
40
Mirage không phải là xe cỏ nhất của bọn Nhật thì còn xe gì cỏ nữa :)). Nhưng ví dụ xo Mirage với Rio thì Mirage đi xách dép là vừa :D.
Bác lại phán thế. Con rio em thèm quá mà ko đủ nên chấp nhận chọn SiMT. Hiện tại nó là tốt nhất cho em, sau phấn đấu lấy con sedan cỡ Civic.