Hạng B1
25/4/06
85
1
0
Xì gòn
RE: KIA Beta

Trích đoạn: caoluancj

Xe em dọn khỏang 1k là lăn tăn trên đương rồi, Cám ơn các bác, em mới lấy sáng nay.
Bác caoluancj ui,xe bác chạy tính đến nay đã được 1 tháng rùi,chia sẽ kinh nghiêm cho AE zới tới zờ nó đã có trụuc trặc zì hôn? vì xe đời cũ wé, hao xăng lém hôn bác,(bi nhiu l/100 km zạ??) nếu ổn em theo bác làm 1 quạ để wậy mà đỡ lăn tăn cái zụ bới-gịt ô vơ còn trôn:D:D:D
Em chỉ cần 1 con 4 bánh rẻ đẹp và ...........hơi bền :D:D:D:D(tham wé các bác nhể
nhưng sợ cưới zìa tối ngày cứ fỉa theo nó để tỉu tu,chung tu lại đại tu thì bỏ mịa:)

Hạng B1
25/4/06
85
1
0
Xì gòn

[/quote]
Bác caoluancj ui,xe bác chạy tính đến nay đã được 1 tháng rùi,chia sẽ kinh nghiêm cho AE zới tới zờ nó đã có trục trặc zì hôn?
[/quote]

Pác ấy chào bán 4K cũng trên 4R này đấy.

(Không biết định kiếm lời 1K hay....bỏ của chạy lấy người -> chào bán 4K, trả 3K ...bán nuôn :(:D)
[/quote]
Hế hê:D:D:D:D
Bác Gấu nói zịa tức là fi vụ Kia pride đời 95 giá 2k+1K dọn ổ có vẻ kg ổn rùi fỉa kg bác cạo lu ăn c(ái) j(ì):D:D:D:D

Hạng B1
24/3/05
76
0
0

Em còn chưa chán bác Gấu đã bán dùm rồi... thiệt tình.
Em mới làm xong chưa chạy nhiều lắm nên chưa theo dõi chính xác, nhưng cỡ 8l/100km trong nội ô, 7l đường trường.(không bị trục trặc gì). Tại em đi công tác miền tây nhiều lắm
Ậy tại mình may nên mua rẻ thôi chứ nói cũ là không hẳn nha.
Group trong cty mình đang định kiếm vài chiếc để khỏi băn khoăn dòm ngó xe khi cafe, phụ tùng lạ rẻ nữa. Không biết có bác nào đồng quan điểm này không nhỉ???![:-]

Hạng B1
25/4/06
85
1
0
Xì gòn

@caoluancj
Nếu zậy thì mừng cho bác gồi,chỉ sợ đời đó nó bắt đầu hư vặt thường xuyên chứ nếu kg gặp fỉa trường hợp đó thì sướng rồi bác nhể,chừng đấy xìn mà có 1 con 4 bánh lăn tăn trên đường mà kg lo cái khoản xăng cộ nhiều ,kg fỉa trông chừng xe thì lá .... nhất rùi

Mừng bác 1 ly nhé

Hạng B1
25/4/06
85
1
0
Xì gòn

Em còn chưa chán bác Gấu đã bán dùm rồi... thiệt tình.
Em mới làm xong chưa chạy nhiều lắm nên chưa theo dõi chính xác, nhưng cỡ 8l/100km trong nội ô, 7l đường trường.(không bị trục trặc gì). Tại em đi công tác miền tây nhiều lắm
@bác Cạo lu ....
em mong theo dõi tình trạng xe bác trong thời gian sắp tới nhé để em học hỏi kinh nghiện với,nếu ổn em cũng sẽ tìm 1 con đời cở này cho khỏi suy nghỉ,coi như xe dợt(wan chọng là đừng hư vặt)đời này chắc fỉa tốn xăng hơn mấy đời sau là đương nhiên gồi,nhưng nếu số của bác chính xác thì chắc là chấp nhận được..Mà seo đường chường với nội thành chênh nhau chỉ cở 1 lít thôi hử bác??Kg bít nội thành bác có xài máy lạnh?bi nhiu fần chăm nếu có xài(đại khái thui bác ạ?)E cám ơn bác nhìu:D
@bác Gấu có cao kiến zì hôn hở bác???

Hạng D
24/4/06
2.450
13.556
113
TP. HCM

Bác caoluancj nay, xe Bác vẫn chạy ổn chứ , mà xe Bác biển 56K hay là số tư nhận vậy. có hay bị trục trặc gi kô, nếu được Bác cho em xem thử xe cua Bác nha.

Hạng B1
24/3/05
76
0
0

Van tot, minh ban nhieu viec qua nen khong len forum mong thong cam, minh mua bien so 51LD.. chuyen sang 52Z.. chu yeu la di tu TPHCM den Vinh Long va nguoc lai. Hien minh di cong tac chu yeu la bxa minh su dung, khi nao ranh minh se ghe 44 Tien Giang. Se bao truoc.Thanks

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Van tot, minh ban nhieu viec qua nen khong len forum mong thong cam, minh mua bien so 51LD.. chuyen sang 52Z.. chu yeu la di tu TPHCM den Vinh Long va nguoc lai. Hien minh di cong tac chu yeu la bxa minh su dung, khi nao ranh minh se ghe 44 Tien Giang. Se bao truoc.Thanks

Không biết xe bác có phải con này không?

Hạng D
24/4/06
2.450
13.556
113
TP. HCM

Hehe, bản số 51Ld thì là se của Vian taxi rồi, hinhg như khoảng vài tháng nữa nó sẽ thanh lý tiếp, 30-34 tr thì phải
to: Bác caoluan, hôm nào Bác cho em xem xe Bác nha