Hạng D
28/5/07
3.615
319
83
48
HCM
Chán đời mấy bố TH quá, xe em cũng carens TH ráp, lần trước mất 2 cái mặt kính hậu, gọi lên TH, đợi 1 lúc thì được báo là không có hàng :(, Muốn có nhanh thì lên TH bàn trực tiếp để nhập về, giá cao mà cũng chẳng biết bao nhiêu, cuối cùng em ghé bác khăc Trung mất 200K xong luôn :p
Hôm bảo dưỡng 5000Km em hỏi thử cái lọc gió động cơ bao nhiêu Km thì phải thay, các chú nhiệt tình lắm: Tuỳ anh, khi nào thấy dơ thì thay !!!

@goldbell bác lên chỗ Hông Cường bên Lý Thái Tổ xem sao, chỗ này em nghe AE nói tốt nhiều.

Hạng B2
11/6/07
395
22
18
@goldbell: Chia buồn cùng Bác nhé. Đúng là dịch vụ sau bán hàng của TH chuối thật, Hôm rồi em mới đi thay nhớt 1000km đầu tiên cho xe của em, đúng là chán thật, nhà xưởng thì lôm côm, thiết bị máy móc nhìn chẳng thấy có gì, thợ thuyền cũng không chuyên nghiệp lắm... vào phòng chờ thì có ghi trên cửa Cafe, Wifi miễn phí, vậy mà từ khi vào ngồi đến lúc làm xong xe chẳng có Ma nào thèm hỏi lấy một câu... khát đến thúi cả mồm
:mad: chán. So với khi trước đây, em đi bảo dưỡng em vios tại DV của TOY thì thấy tủi quá, tính chuyên nghiệp và phong cách không bằng 1/10 của TOYOTA ạ.

Hạng D
8/7/09
3.897
29
48
Báo cáo đã thay vỏ, giá 2tr5 tại cửa hàng do TH giới thiệu : CH Triều Hải - 7 Lý Thái Tổ.