Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com
Re:[KIA-Carens Corner] Góc chia sẻ , trao đổi mọi vấn đề về xe Kia Carens

Tình hình là em đã bán Morning rồi, bây giờ đang tìm mua 1 em Carem đời 2011, có ghế chỉnh điện, mua về để nghiên cứu làm ghế điện có nhớ vị trí ghế chơi, bác nào mà chán Carem thì ới em nhé, thanks.

Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh

Nhà bác Jungle chuẩn bị tăng dân số nên tăng số chổ ngồi phải không bác ? :D:D:D

Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com

4runner nói:
Nhà bác Jungle chuẩn bị tăng dân số nên tăng số chổ ngồi phải không bác ? :D:D:D
Hihi, bác nói sao cái gì cũng chính xác dữ vậy trời, con em nó khoái Caren lắm, nó nói ba mua Caren đi ba, mai mốt con với em con nằm phía sau ngủ sướng, Caren trải 2 băng sau ra làm giường ngủ quá phê cho trẻ con rồi phải không các bác, hơn nữa em muốn mua Caren để nghiên cứu ghế nhớ điện, và làm hết các option mà anh Hải đã cắt trên Caren.

Hạng D
8/5/09
2.558
362
83
50

Bác rừng mà có CR thì anh em được nhờ nhiều nhỉ :))

Hạng D
23/5/11
1.016
263
83

hoan hô bác Gừng, em cũng sắp có F1 nên e cũng thích CR ở chỗ gập hai ghế sau lại thành giường cho hai mẹ con ngủ phía sau , quá đã. E dự sẽ mua thêm mộ tấm nệm nhỏ trãi lên vì mặt sau ghế cứng quá sau nằm không nổi :D. E tính vậy đó nhưng chờ F1 ra mới thử :), mỗi lần về quê tận 300km lận mà đi xe ngoài tội nghiệp F1.

Hạng D
8/5/09
2.558
362
83
50

Hehe, trưa nào em cũng gập ghế ngủ, thiệt là đã quá đi :)) Để gắn thêm quạt hello kitty nữa là ngon cơm

Hạng D
28/5/07
3.615
319
83
48
HCM

hoangvualpha nói:
hoan hô bác Gừng, em cũng sắp có F1 nên e cũng thích CR ở chỗ gập hai ghế sau lại thành giường cho hai mẹ con ngủ phía sau , quá đã. E dự sẽ mua thêm mộ tấm nệm nhỏ trãi lên vì mặt sau ghế cứng quá sau nằm không nổi :D. E tính vậy đó nhưng chờ F1 ra mới thử :), mỗi lần về quê tận 300km lận mà đi xe ngoài tội nghiệp F1.
ủa Bác bật hàng ghế 2 thẳng ra, sát với mặt hàng ghế 3 chứ mắc mớ gì gấp lại rồi than cứng ? :D

Hạng D
29/10/10
1.107
213
63
Tp Hồ Chí Minh

CR của a Hải em thử mở thẳng hàng ghế thứ 2 ra nhưng vẫn không thẳng được giống ca-ta-lô ( dĩ nhiên La tháo 2 cái tựa đầu), vì e thấy đụng hốc gió chỗ hộp tỳ tay . Hổng biết xe các Bác có vậy Khg ?

Hạng D
8/5/09
2.558
362
83
50

Bác kéo hàng ghế thứ 2 lùi lại chút xíu là hết đụng hộp tì tay liền

Hạng D
28/5/07
3.615
319
83
48
HCM

Hàng 2 lên trước hết cỡ, lưng ghế nó duỗi = mắt ghế hang 3. tất nhien có cai gờ chỗ lưng ghế hàng 2 và mặt ghế hàng 2.