Xe e carens 2012, đưa vô taxi chạy được 4 năm rôi, bgio thì hàng ghế thứ 2 kg thể nào trượt tới lui được nữa các bác ợ, đem vô hãng thì họ bảo thay nguyên băng ghế sau chứ kg thay thế 2 thanh trượt đc. Các bác cho e xin chút ý kiến về trường hợp này với ạ. Thanks các bác nhiều.

Hạng B2
10/3/16
115
62
28
53
Xe e carens 2012, đưa vô taxi chạy được 4 năm rôi, bgio thì hàng ghế thứ 2 kg thể nào trượt tới lui được nữa các bác ợ, đem vô hãng thì họ bảo thay nguyên băng ghế sau chứ kg thay thế 2 thanh trượt đc. Các bác cho e xin chút ý kiến về trường hợp này với ạ. Thanks các bác nhiều.
Tháo ra vệ sinh lại và xem có gì kẹt bên dưới k, dễ mà.

• Like
Reactions: Chú Thỏ
Tập Lái
8/8/16
39
25
18
34
Tiền giang
Trong nước vn mình có nhiều đạo. Thiên chúa , phật , tinh lành...
Sau khi gia nhập otosaigon e phát hiện 1 đạo mới đó là toy giáo... và phát hiện lớn nhất là giáo chúng toy giáo nhiều vô kể và đã theo toy giáo thì cực ghét kpop.....

• Like
Reactions: binhxitrum
Hạng B2
10/3/16
115
62
28
53
Mình đã từng chạy toy nhập 2008-2016 có cảm nhận như sau : về độ bền của xe chắc tại người. Sau 10 vạn km chỉ phải thay 1 lần lốp, 2 giảm sóc sau, 2 lần ắc quy, gạt nước. Đèn đóm máy móc lỳ khủng khiếp, gầm bệ cực chất, bugi theo xe thấy các bác gara bảo là bản cực bạch kim vẫn ngon, còn túi khí thì chưa được trải nghiệm ạ. Lý do duy nhất mình đổi xe là chuyển sang new sò dầu phù hợp hơn với đường xấu và mua lụt ở ngoài Bắc. Đến nay sau hơn 2 năm chạy sò khoảng 5,2 vạn km thấy xe vẫn như mới, không hỏng gì ngoài thay lốp và 1 lần được bảo hành cảm biến ABS bánh sau. Trong tầm giá thì xe Hàn cũng chất thật. Chia sẻ cùng các bác.

• Like
Reactions: binhxitrum