Hạng D
28/5/07
3.615
319
83
48
HCM
Re:[KIA-Carens Corner] Góc chia sẻ , trao đổi mọi vấn đề về xe Kia Carens ( Index ở trang 1 )

mumutant nói:
Xe em lúc trước cũng chỉ gắng camera de, nhưng có 1 buổi sáng mắt nhắm mắt mở không chú ý cánh cửa sắt, xem de vô đó, nên sau đó gắn cảm biến luôn, có gì nó kêu thêm.
A Mu Tà đem vụ này qua Ga ra để AE cùng lưỡng lự đi ạ.
@Skirt: Thì tại xe Cà lem Lí Mí Tịt chơi đồ cổ nên tui nói thôi :D. Nhưng cũng hơn xe cà lem đem sơn ở xưởng mẹc, chả ra gì :D:D:D

1wd
Hạng C
20/3/12
500
32
28
35
Re:[KIA-Carens Corner] Góc chia sẻ , trao đổi mọi vấn đề về xe Kia Carens ( Index ở trang 1 )

Bơm tài thiệc :D:D:D
tonngocnghia nói:
mumutant nói:
Xe em lúc trước cũng chỉ gắng camera de, nhưng có 1 buổi sáng mắt nhắm mắt mở không chú ý cánh cửa sắt, xem de vô đó, nên sau đó gắn cảm biến luôn, có gì nó kêu thêm.
@Skirt: Thì tại xe Cà lem Lí Mí Tịt chơi đồ cổ nên tui nói thôi :D. Nhưng cũng hơn xe cà lem đem sơn ở xưởng mẹc, chả ra gì :D:D:D

Hạng D
29/1/13
1.351
14.283
113

@tseng: khi em gắn thêm các option em cũng sợ xe không đủ công suất và chập cháy điện tuy nhiên toàn bộ các option có liên quan đến điện em đều nhờ bác jungle ( kỹ sư điện tử ) tham vấn trước em thấy an toàn mới nhờ bác í gắn.

Hạng D
29/1/13
1.351
14.283
113

@ tongngocnghia : cái TPMS là cái gì vậy bÁc .có tính năng gì hay không bác tongngocnghia

Làm ngay và luôn TPMS nhé . Cái quan trọng nhất thì lại không làm !
Cảm biến de thì khỏi, chỉ có xe của skirt mới chơi đồ nhà quê đó

Hạng D
29/1/13
1.351
14.283
113

nhờ bác jungle giải thích giùm em các option mà em gắn của bác về điện để anh em yên tâm sử dụng không sợ bị chập cháy nổ.( DVD,camera tiến lùi,hành trình,autolock,cụp xoè kính lên kính khi lock,thay bóng xenon,)

Hạng D
28/5/07
3.615
319
83
48
HCM

truongngo1967 nói:
@ tongngocnghia : cái TPMS là cái gì vậy bÁc .có tính năng gì hay không bác tongngocnghia

Làm ngay và luôn TPMS nhé . Cái quan trọng nhất thì lại không làm !
Cảm biến de thì khỏi, chỉ có xe của skirt mới chơi đồ nhà quê đó
Báo áp suất lốp đó bác Truồng Ngộ 1967

1wd
Hạng C
20/3/12
500
32
28
35

Bác Truổng vô thớt ...vài tiện ích ...của bác jungle ,bác ấy hướng dẫn cho bác . Thân

Hạng D
18/3/10
2.606
674
113

a độ đụng nóc rồi...đâu còn gì để độ nữa...bán mua xe khác độ tiếp là good idea:D
truongngo1967 nói:
nhờ bác jungle giải thích giùm em các option mà em gắn của bác về điện để anh em yên tâm sử dụng không sợ bị chập cháy nổ.( DVD,camera tiến lùi,hành trình,autolock,cụp xoè kính lên kính khi lock,thay bóng xenon,)

Hạng D
18/3/10
2.606
674
113

Em đâu phải đại gia như Tôn ca:mad:[/:)]:(:D
tonngocnghia nói:
mumutant nói:

Hạng D
18/3/10
2.606
674
113

Tết này rảnh rỗi em làm lại cái bản số với cái này:D
[KIA-Carens Corner] Góc chia sẻ, trao đổi mọi vấn đề về xe Carens