Tập Lái
31/5/13
6
0
1
Re: [KIA-Carens Corner] Góc chia sẻ , trao đổi mọi vấn đề về xe Kia Carens .

xuanvanvn nói:
Em nhìn xe anh tương đã nâng mông rồi chứ anh Văn? Xe anh đẹp thiệt, hôm nào anh rảnh em chạy qua anh lục đục làm chơi anh?
Ké với nhợ ;))

Hạng D
18/3/10
2.606
674
113

datma nói:
4runner nói:
datma nói:
4runner nói:
Các bác lái Cà rem có để ý khi tăng tốc tiếng ồn từ ống xả vọng vào khoang từ phía sau xe không ?
Anh Tư đi AT hay MT? Tiếng ồn có giống kiểu máy bay cất cánh và chỉ trong khi anh tăng tốc ở khoảng 25-45km/h? Nếu MT và tiếng ồn giống em mô tả thì tốn 5 củ (thay toàn bộ cụm côn: lá côn, bi tê, láng bánh đà ...) là hết ợ!

Xe em là AT bác ợ , tiếng này là tiếng ống pô khi tăng tốc nhanh hoặc lên đèo dốc . :D
Vậy cũng lạ nhỉ vì có thể nói cà rem tiếng pô rất hiền, liệu có thể do khúc giảm thanh có vấn đề không nhỉ?
Nhưng mà người ta phải độ mất tiền để có tiếng pô, anh không độ mà lại có tiếng pô free còn gì!
thì em cũng bảo xe anh 4 xì-po mà ảnh hỏng chịu
:D. Em muốn nghe tiếng pô mà hỏng đc đây...chẳng lẽ e dùi vài lỗ
.
Anh 4 gắn ống tiêu vô là êm liền ah...:D

Hạng D
27/4/10
1.502
33
48
Hành tinh Xay-da

Bác datma có tấm hình nào của xe đã độn mông không ợ?

Hạng D
29/10/10
1.107
213
63
Tp Hồ Chí Minh

xuanvanvn nói:
Em nhìn xe anh tương đã nâng mông rồi chứ anh Văn? Xe anh đẹp thiệt, hôm nào anh rảnh em chạy qua anh lục đục làm chơi anh?
Xe Bác xuanvanvn đã gắn strutbar chưa , nếu chưa thì sáng CN này qua AE mình vọc phá tiếp .:D

Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh

skint nói:
datma nói:
4runner nói:
datma nói:
4runner nói:
Các bác lái Cà rem có để ý khi tăng tốc tiếng ồn từ ống xả vọng vào khoang từ phía sau xe không ?
Anh Tư đi AT hay MT? Tiếng ồn có giống kiểu máy bay cất cánh và chỉ trong khi anh tăng tốc ở khoảng 25-45km/h? Nếu MT và tiếng ồn giống em mô tả thì tốn 5 củ (thay toàn bộ cụm côn: lá côn, bi tê, láng bánh đà ...) là hết ợ!

Xe em là AT bác ợ , tiếng này là tiếng ống pô khi tăng tốc nhanh hoặc lên đèo dốc . :D
Vậy cũng lạ nhỉ vì có thể nói cà rem tiếng pô rất hiền, liệu có thể do khúc giảm thanh có vấn đề không nhỉ?
Nhưng mà người ta phải độ mất tiền để có tiếng pô, anh không độ mà lại có tiếng pô free còn gì!
thì em cũng bảo xe anh 4 xì-po mà ảnh hỏng chịu
:D. Em muốn nghe tiếng pô mà hỏng đc đây...chẳng lẽ e dùi vài lỗ
.
Anh 4 gắn ống tiêu vô là êm liền ah...:D

Hì hì chiều nay em chổng mông xem ống xả V2 ra sao , có lẽ em gắn chụp ống xả làm âm thanh bị dội ngược :D . Mai đưa F1 ra Đầm sen rồi em tìm chổ trống tháo chụp ống xả ra xem sao .

Hạng B2
2/3/08
129
19
18
www.apco.com.vn

hoangvualpha nói:
em vừa nhận mật tin từ bác datma, ae KCC HN còn vài bộ nâng mông cà lem. Có bác nào muốn nâng mông em cà lem cho lên chân dài không thì đăng ký. E sẽ làm đầu mối ship hàng rồi phân phối cho các bác, giá 1 bộ là 400k. Các bác đăng ký , em lên danh sách rồi cho thông tin chuyển khoản sau.
Em đăng ký một bộ ạ. Cám ơn bác Ma và bác hoangvualpha. Lại có off nữa :D

Hạng D
27/4/10
1.502
33
48
Hành tinh Xay-da

Tình hình là hôm nay em có xách xe chạy thử. Không biết có phải tự kỷ không nhưng em thấy xe đỡ chòng chành hơn nhiều khi đi qua đường mấp mô không đều 2 bên. Thôi kệ, tự sướng cũng được các cụ nhẻy?
Các cụ KCC HN cho tụi em xin hình ảnh xe sau độn mông thành chân dài với nhé! Em tò mò quá!

Hạng B2
21/12/12
120
4
18
39

hoangvualpha nói:
em vừa nhận mật tin từ bác datma, ae KCC HN còn vài bộ nâng mông cà lem. Có bác nào muốn nâng mông em cà lem cho lên chân dài không thì đăng ký. E sẽ làm đầu mối ship hàng rồi phân phối cho các bác, giá 1 bộ là 400k. Các bác đăng ký , em lên danh sách rồi cho thông tin chuyển khoản sau.
Bác cho em cái hình sau khi nâng mông em nó với. Em cũng đang tính nâng mông em V2 nhìn cho đã (^^)

Hạng D
23/5/11
1.016
263
83

Danh sách đăng ký mua độn mông:
1.hoangvualpha,1 bộ
2.Anphat, 1 bộ