Tập Lái
14/1/14
10
4
3
Chào các bác,
Sáng nay xe em chạy thấy tay lái hơi bê.lúc dừng lại thấy dầu lái tụt quá min.khong tìm được chỗ mua dầu chạy đỡ tới gara ,em phải gọi cứu hộ.
Có bac nào bị giống em ko ah?

Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh
Hạng C
16/9/10
653
86
28
Chào các bác,
Sáng nay xe em chạy thấy tay lái hơi bê.lúc dừng lại thấy dầu lái tụt quá min.khong tìm được chỗ mua dầu chạy đỡ tới gara ,em phải gọi cứu hộ.
E thì giống bác nè! Lúc xe mua mới khoảng 2000km thù đg chay thấy tay lái càng ngày càng nặng! Tưởng bánh bị xi! Ai ngơ chạy vào hảng kiểm tra bị xì dầu thước lái & sau đó hảng chụp hình lại hẹn 2 ngày lên thay cây mới trị giá 8tr mấy ! Anh hải trả hết hiiii! Bảo hành chu đáo hậu mãi Kia Bình tân nhé akkakka!

• Like
Reactions: binhxitrum
Hạng D
3/5/13
1.231
348
83
Chào các bác,
Tình hình sao rồi bác, update cho các bác bán cà rem khác được biết.

Tập Lái
14/1/14
10
4
3
Chào các bác,
Xe em đã xử lý xong.
Em khong trực tiếp theo dõi quá trình kiem tra được.
Bên Kia BT báo lại là do lỏng con bulong dẫn tới xì dầu.
Theo bên Kia,các con bulông này sẽ đươc ktv kiểm tra và siet lại trong quá trình bảo duong đinh kỳ,vậy mà xe em vừa làm 1000km cách đay 2 tuan. Sau bảo duong4 thì em bị dính quả xì nhớt trợ lực lái, cộng với tiếng kêu cót két từ gấm xe cũng do lỏng bulng .
Sáng nay khi lấy xe về em đi vào đường Mã lò,aan Duong Vuong gì đó,nhìn con đường cứ như dòng sông em mém xỉu.

Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh
Chào các bác,
Xe em đã xử lý xong.
Em khong trực tiếp theo dõi quá trình kiem tra được.
Bên Kia BT báo lại là do lỏng con bulong dẫn tới xì dầu.
Theo bên Kia,các con bulông này sẽ đươc ktv kiểm tra và siet lại trong quá trình bảo duong đinh kỳ,vậy mà xe em vừa làm 1000km cách đay 2 tuan. Sau bảo duong4 thì em bị dính quả xì nhớt trợ lực lái, cộng với tiếng kêu cót két từ gấm xe cũng do lỏng bulng .
Sáng nay khi lấy xe về em đi vào đường Mã lò,aan Duong Vuong gì đó,nhìn con đường cứ như dòng sông em mém xỉu.
Vậy là mừng rồi, không có biến chứng vì phát hiện kịp thời.:)

Hạng D
3/5/13
1.231
348
83
Vừa bảo dưỡng xong mà bulong siết không chặt, không hiểu nỗi mấy đ/c kỹ thuật làm gì nữa.