Hạng D
23/5/11
1.016
263
83
Dzạ, em cám ơn bác hoangvualpha nhiều nhiều.! Hôm nào có dịp em mời bác cafe nha!! Nghe nhiều về bác mà hình như em chưa đc gặp bác.!
gặp rồi mà bác không nhớ em thôi. Em còn biết bác có chiếc CR màu xám lông chuột hay đem cho mượn nữa :D

• Like
Reactions: auto751
Hạng B2
14/7/14
286
148
43
Công nhận bác Hiếu làm kỹ và đẹp , không mang tiếng em giới thiệu :D
@bác hoangkimgiac: phủ kỹ vậy còn sợ mục gì nữa bác ;), chỉ sợ dàn sắt xi mục trước trong khi gầm vẫn còn thì bán vẫn mất giá như thường :p

Em đâu có lo mục gì nữa. Lo làm thêm vài mòn nữa cho em nó ấy mà :D

Hạng B2
14/7/14
286
148
43
Em làm chứng là các bác ấy giới thiệu cho dịch vụ của em nhiệt tình.. vô điều kiện ạ. em chưa cám ơn các bác ấy đuọc gì nữa..!!

Tổ chức buỗi gặp mặt các Bác đã phủ gầm auto751, tiện thể cám ơn là tiện lợi nhất Bác ah, kaka.

Nhân tiện quảng bá thêm dịch vụ + thêm :D :D

• Like
Hạng B1
15/3/13
61
50
18
Theo em thì chủ yếu phủ gầm để tránh việc mục, set gầm thôi ah. Còn về cách âm và chống ồn cũng tùy theo cảm nhận của mỗi người. Em chưa đi qua mấy nơi cần thiết ( đường xấu, đá răm v.v. ) nên chưa cảm nhận nhiều.
Nhưng qua 1 số đoạn đường từ auto751 về BV Thống Nhất. Em cảm nhận "êm" hơn hẳn lúc chưa phủ. (Vì ngoài phủ gầm, Bác @auto751 còn dán tặng 2 miếng cao su ở hốc bánh trước làm tăng hiệu quả chống ồn)

Em cũng đã phủ gầm chỗ bác Hiếu làm y như bác.
Theo em thì phủ gầm ngoài tác dụng tránh mục sét gầm thì chẳng có tác dụng giảm ồn hay gì khác :)

• Like
Hạng B2
14/7/14
286
148
43
Ý kiến của bác cũng hay, nhưng thời gian còn tuỳ thuộc vào sắp xếp của các bác sao cho thích hợp.

EM nghĩ " Hội Nghị Khách Hàng " thì Bác xem ngày nào đẹp trời là được :3dcuoi: