Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh
Các bác thấy sao? bác xuanvan rửa rồi mới update lên trang 1 hay update rồi rửa. :3dcuoi: Mềnh không có nâng bi ai nhoen, có phong bì là làm liền. :p:D

• Like
Reactions: xuanvanvn
Hạng B2
1/4/08
147
9
18
40
Mấy bác cho em hỏi chỗ nào bán mâm carens đời 2010 giá tốt ạ. Em mới mua xe cũ mà đi ktra hãng báo bị ovan k bít mâm có sửa chữa hay ép lại tròn được k mấy bác.
Với mấy bác cho em hỏi gara nào chuyên sửa kia và phụ tùng giá tốt lun ạ.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
3/5/13
1.231
348
83
Mấy bác cho em hỏi chỗ nào bán mâm carens đời 2010 giá tốt ạ. Em mới mua xe cũ mà đi ktra hãng báo bị ovan k bít mâm có sửa chữa hay ép lại tròn được k mấy bác.
Với mấy bác cho em hỏi gara nào chuyên sửa kia và phụ tùng giá tốt lun ạ.
Mâm đời 2010 chính hãng chưa tới 2tr/ 1 cái, nếu có điều kiện bác thay mới luôn. Mâm cũ thì em không biết có ai bán không nữa.

Hạng D
3/5/13
1.231
348
83
Tình hình là em được anh Tư nâng bi cho lên trang nhất để bon chen vào CR biz nên em cập nhật luôn cặp mắt của v2 khi lên đèn luôn cho các bác muốn chế cháo thích thì làm luôn ạ. Thanks a Tư nhoa!
Theo ý em là mắt 1 mí sẽ hay hơn, bỏ cái mí led nhỏ ở trên luôn.

• Like
Reactions: xuanvanvn
Hạng B2
1/4/08
147
9
18
40
Xe em bị ấn lock cửa thì lock được, nhưng nấ unlock thì lại k mở cửa được. Hãng bảo cái này cần thay mới ổ khóa ngậm cửa luôn hay có cách nào sửa được k ạ. Và dây an toàn bên ghế phụ không thu lại được hãng bảo phải thay chốt tới 4tr lận ah :(

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
30/9/14
171
253
83
Xe em hôm nay bị đá chém, ra tiệm kiểm tra thì ko sao, dán keo lại thôi, xong đảo ra vỏ sau luôn -> phát hiện 4 vỏ đề mòn đều phía trong -> thợ kiu nên đi canh thước lái -> có nên ra mấy chổ canh = máy hunter rùi thay ốc camper gì gì đó ko ?? xe ko bị xỉa lái.
Vấn đề thứ 2 là dây đai an toàn bên tài, nó ko chịu thu lại ( bị yếu) phải dùng tay đẩy phụ nó mới thu lại -> có cách nào khắc phục không ạ ??

Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh
Xe em bị ấn lock cửa bằng remote thì k lock được, ấn ở nút bên cửa trái thì lúc lock được lúc không, cái này cần thay mới ổ khóa ngậm cửa luôn hay có sửa được k ạ. Và dây an toàn bên ghế phụ không thu lại được hãng bảo phải thay chốt tới 4tr lận ah :(

Trước giờ mới nghe vụ lock cửa có sự cố này. Đa phần trước đây anh em không khoá bằng remote được do lẫy cảm biến chìa khoá còn trong ổ (key in hole sensor) bị kẹt nên không khoá bằng remote được thôi.