Hạng B1
3/4/13
63
25
8
pro186.com
Cụ giống nhà cháu , đang tính mua orlando ai cũng bảo mua Innova , trong khi chau đi test xe xong cháu thèm con Orlando quá chừng !

Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
Cụ giống nhà cháu , đang tính mua orlando ai cũng bảo mua Innova , trong khi chau đi test xe xong cháu thèm con Orlando quá chừng !
vấn đề là bác nói mua xe để chạy dv thôi :D nếu bác nói mua xe dùng gia đình em bảo đảm ai cũng nghiêng về orl

Hạng B2
5/5/08
385
103
43
Xì Phố
Thích thì nhích thôi bác ơi. Mua xe nó phục vụ mình mà. Đã không thích mà ngày nào cũng nhìn thấy cái bản mặt phát ghét thì tâm trí đâu mà làm việc hả bác. :3dcuoi:

23/9/14
1.318
1.121
113
Thanh pho Ho Chi Minh
Mình đang dự tính qua năm sẻ ẳm 1 em về vừa phục vụ gia đình vừa tạo thêm thu nhập.Gia đình không dư dả gì,số dư tài khoản tròn trèm 600 củ.Tư vấn bạn bè,người thân thì 20 em kêu mua ỉn củ(2009),chỉ đúng 1 ông kêu mua caren mới đi cho sướng.Mình thấy rối quá,mong các bô lão 4 vấn dùm.(Sẳn dịp cho Mình hỏi caren có 1 dàn lạnh phải không,vậy ngồi băng sau sao chịu nổi ?)
Mình 45 tuổi rồi,không mua xe thì biết chừng nào mới mua được)
Thank you very much
Đương nhiên là mua xe mới rồi, mà 600 tr thì mua luôn ỉn E mới tinh luôn cũng đc mà bác. Vay 200 mỗi tháng trả khoản 4tr tiền gốc. Làm 2 cuốc dịch vụ là đủ rồi.