Hạng B2
20/5/15
404
497
93
bác ở đâu? Bình Dương thì Đồ bãi xe kia pride đầy bác ạ.chỉ sợ thiếu tiền ko sợ thiếu đồ
Bình Dương chỗ nào vậy bác? Mình cũng hay lên Bình Dương. Muốn tham khảo trước.

Hạng C
21/6/15
987
797
93
64
đồ kia thì bác xuống sáu chiêu đường cộng hòa tân bình <gần ngã tu ch hoàng hoa thám ấy>

Hạng C
21/6/15
987
797
93
64
RE: Kia CD5 & Kia pride B

Hay trèo Đà Lạt thì bỏ dùm em CD5 ra ngoài nhé (lại còn cỡ 2002 thì thua là cái chắc).
Pride B thì máy 1.3, nhưng options kg có giề. Tốt nhất kiếm em Mazda 323 đời 95 - 96 máy 1,5 thương hiệu Nhật bổn, ngon hơn 2 chú KIA trên.

Hết.
tui đi cđ 5 suốt từ nam ra bắc, rồi đi cao bằng ,lạng sơn, mấy đèo ngoài ấy thì đà lạt ăn thua gì, nhà tui 4 người còn chở dầy dồ chạy phà phà có sao đâu. đi tới 5 năm mới thay có cặp nhún trước còn lại chả hư gì

• Like
Reactions: smilemoon
Hạng B2
13/10/14
399
239
43
35
Bình Dương chỗ nào vậy bác? Mình cũng hay lên Bình Dương. Muốn tham khảo trước.
lâu em ko online nên ko trả lời bác. Từ Ngã sáu chỗ nhà thờ bác chạy hướng xuống bến xe BD,qua Chùa Bà Bình Dương (công viên trước Chùa Bà) qua 1 ngã tư chạy thêm 50m nhìn bên phải chỗ đó là trung tâm đồ mới + bãi xe cũ, nếu ko có thì đặt hàng vài bữa là có à.

• Like
Reactions: ironmansaigon
Hạng B2
20/5/15
404
497
93
lâu em ko online nên ko trả lời bác. Từ Ngã sáu chỗ nhà thờ bác chạy hướng xuống bến xe BD,qua Chùa Bà Bình Dương (công viên trước Chùa Bà) qua 1 ngã tư chạy thêm 50m nhìn bên phải chỗ đó là trung tâm đồ mới + bãi xe cũ, nếu ko có thì đặt hàng vài bữa là có à.
Cám ơn bác. Khi nào em có đủ thóc sẽ đi vòng vòng tìm hiểu thêm.

Tập Lái
8/4/08
31
14
8
47
Bác nào muốn Em Kia pride B 2002, màu trắng thì inbox mình. Mình đang định đổi V2 nhé. Máy móc ngon lành, vỏ mới, dán kính cách nhiệt, load sub, cản biến de, dán cách âm toàn xe nên tiếng ồn thấp hơn các xe khác nhé.Xe mình xài rất ok, chi phí bảo dưỡng thấp hơn xe tay ga. Bác nào mới lái nên dùng loại này.
Cám ơn.
P/S : Bác nào có ford ford forcus 2010, Kia forte >2010 hay Cruze >2010 hoặc Hondacivic>2008(màu ghi vàng, hồng, đỏ) thì inbox để trao đổi nhé

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
4/3/16
1
0
1
32
Bác nào muốn Em Kia pride B 2002, màu trắng thì inbox mình. Mình đang định đổi V2 nhé. Máy móc ngon lành, vỏ mới, dán kính cách nhiệt, load sub, cản biến de, dán cách âm toàn xe nên tiếng ồn thấp hơn các xe khác nhé.Xe mình xài rất ok, chi phí bảo dưỡng thấp hơn xe tay ga. Bác nào mới lái nên dùng loại này.
Cám ơn.
P/S : Bác nào có ford ford forcus 2010, Kia forte >2010 hay Cruze >2010 hoặc Hondacivic>2008(màu ghi vàng, hồng, đỏ) thì inbox để trao đổi nhé
Em mới lấy bằng có nhu cầu mua xe để gia đình đi lại từ Dầu Tiếng lên Thủ Dầu Một cho đỡ vất vả. Anh cho em xin giá tốt vào hộp thư nhé. Số điện thoại của em là 0 chín bảy bốn 3 ba hai 5 tám sáu. Em làm trong cơ quan nhà nước.

Tập Lái
29/6/16
3
0
1
38
Chao cac bac toi ten la dương minh tân quê o nam đinh toi moi mua con pride 1996 co van de nhu sau mong cac bac chi gia con xe cua toi đong ho đo vòng tua khong chạy cach kiem tra va noi lai nhu nao a.voi lai khi di tren duong danh lai ve ben phu cu co tieng keu nhu kieu cham phanh

Hạng B2
13/10/14
399
239
43
35
Chao cac bac toi ten la dương minh tân quê o nam đinh toi moi mua con pride 1996 co van de nhu sau mong cac bac chi gia con xe cua toi đong ho đo vòng tua khong chạy cach kiem tra va noi lai nhu nao a.voi lai khi di tren duong danh lai ve ben phu cu co tieng keu nhu kieu cham phanh
Anh nói ko rõ, nói lại rõ hơn và gõ có dấu thì mọi người mới giúp được. Thân chào Anh.

Tập Lái
29/6/16
3
0
1
38
Xin chào các bác em có vấn đề này mong các bác chi giáo.con xe của em đồng hồ đo vòng tua không chạy.với lại cái đèn lùi không sang.và đèn pha cốt khi gat công tăc gạt xuông không lên đươc pha ma lại bị mất đèn luôn