RE: Kia CD5 & Kia pride B

Đầu để nghe nhạc bác cứ mua đại 1 cái đầu tầu khỏi lo sóc nó vấp đĩa vì trước đây cái xe cũ của em mất 2 lần tiền thay đầu đĩa và cái ưng ý lại là cái đầu tầu thay sau .

Hạng B2
29/7/07
338
1
16
42

Nhân tiện e hỏi luôn. Xe em vẫn cái nghe băng và radio nguyên theo xe. Em đang tính thay cái gì đó mà cắm "line in" như kiểu cắm chuẩn usb hay ipod đó. Có bác nào tư vấn giúp em với.

Tập Lái
10/4/08
18
0
0
53
Quảng Ninh

Trích đoạn: viper2007

Nhân tiện e hỏi luôn. Xe em vẫn cái nghe băng và radio nguyên theo xe. Em đang tính thay cái gì đó mà cắm "line in" như kiểu cắm chuẩn usb hay ipod đó. Có bác nào tư vấn giúp em với.
[:eek:] Hàng vẫn còn dùng ngon không bác, cái vụ này hay đấy. Cái CD cũ của E thợ nó tháo ra rùi đấu 1 đường line in như bác bảo để lấy đường tiếng từ cái DVD tàu của xe E vao, dùng cũng đc, bác thử ra thợ nó làm xem sao.
Nhưng mà theo e nghĩ, bây giờ người ta ít dùng đâu cassete lắm, hôm e hỏi 1 cái đầu CD tàu loại tốt có 800.000, theo E bác nên chọn cái này hay hơn. Còn cái kia giữ để làm kỷ niệm:)

Hạng B2
29/7/07
338
1
16
42

Trích đoạn: H1860D

[:eek:] Hàng vẫn còn dùng ngon không bác, cái vụ này hay đấy. Cái CD cũ của E thợ nó tháo ra rùi đấu 1 đường line in như bác bảo để lấy đường tiếng từ cái DVD tàu của xe E vao, dùng cũng đc, bác thử ra thợ nó làm xem sao.
Nhưng mà theo e nghĩ, bây giờ người ta ít dùng đâu cassete lắm, hôm e hỏi 1 cái đầu CD tàu loại tốt có 800.000, theo E bác nên chọn cái này hay hơn. Còn cái kia giữ để làm kỷ niệm:)
Bác hiểu nhầm ý em rồi, cái cassete em chưa từng nghe kể từ khi mua xe tại nhà em cũng ko tích trữ cái băng nào. Em tính thay cái cục đó bằng 1 thớt CD hay DVD nhưng xét thấy nghe nhạc số phong phú và tiện hơn. Vậy nên muốn hỏi các bác xem có loại nào hỗ trợ cho cả linein để cắm nhạc digital ko, kiểu như dùng ipod hay USB mp3 đó.

Tập Lái
5/7/08
36
2
8
48
Hà nội

Em xin chào các Bác!
Em xin phép được nhập hội KiaCD5
Là thế này, em rất mê xe otô nhưng chưa có điều kiện cưới em nó, nay em muốn tậu em CD5 về làm lẽ nhưng không biết địa chỉ ở đâu tin cậy để mua, em nhờ các sư phụ chỉ dùm em với
Em ở Hà nội muốn tậu em DC5 Ps tầm tiền 120 triệu đổ về.
Giúp em với.

Cám ơn các Bác đã quan tâm!

Tập Lái
17/7/08
2
0
1

Xin chao cac bac! em la thanh vien moi! khong biet dien dan ve kia beo con hoat dong khong ma em khong thay dang bai moi.

Hạng B1
25/2/08
51
2
8

Chào các bác, em xin gia nhập hội CD5
Em mới tậu một em CD5, mà chưa biết nhiều về xe, xin học hỏi các bác đàn anh đi trước.:)

Hạng B2
22/8/07
110
2
18
Hà Nội

Bác ra thợ sửa điện tử hoặc chuyên sửa đài ôto họ làm được ngay, họ sẽ câu cho bác 1 đường line in, bác chỉ việc cắm máy nghe nhạc số vào là OK. Em mới làm hộ thằng e, nghe cũng được bác ạ.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
22/8/07
110
2
18
Hà Nội

Trích đoạn: Không Ai Cả

Bác nào cần gả vợ 2 (Kia Pride ) ới e 1 tiếng. 0122 2760282.

Em thì đang cần bán Kia CD5PS mới chán, ko thì e gọi bác ngay.