Hạng F
29/10/16
11.601
22.274
113
Pháp
Rất đồng tình với chủ thớt, nếu có tính vọc phá, chuyên về kỹ thuật thì nên đi với xe đầu tiên . Các bệnh trên hiền mà . Thân !

Hạng C
20/3/17
937
14.830
93
con này máy mazda thì phải , đi mấy chiếc thuần cơ khí này đôi khi lại hay , trên xe để đủ sẵn đồ nghề , hư đâu biết liền , thích là xử tại chỗ luôn

18/3/21
5
9
3
41
Cám on tất cả mọi người. Mình đi xe này vì các lý đo:
1. Khả năng mình hiện tại chỉ mua được em này
2. Mới có bằng b2 chạy chưa rành mua xe mới thì có lẽ là phí
3. Mình chạy gần gần trong xóm trong làng, và chạy rất cẩn thận nên ko phải mình liều hay ẩu hay gan gì đâu
*** mình đã làm theo hướng dẫn của 1 bạn phía trên là do relay đề, đúng là vậy, mình cắm lại dây và bây giờ chạy khá ngon kaka

• Like
Reactions: singapore12
Hạng F
29/10/16
11.601
22.274
113
Pháp
Cám on tất cả mọi người. Mình đi xe này vì các lý đo:
1. Khả năng mình hiện tại chỉ mua được em này
2. Mới có bằng b2 chạy chưa rành mua xe mới thì có lẽ là phí
3. Mình chạy gần gần trong xóm trong làng, và chạy rất cẩn thận nên ko phải mình liều hay ẩu hay gan gì đâu
*** mình đã làm theo hướng dẫn của 1 bạn phía trên là do relay đề, đúng là vậy, mình cắm lại dây và bây giờ chạy khá ngon kaka
Hoan hô bạn, những chiếc đầu tiên khi mới có bằng lái là tôi chuyên đi xe cũ, tự vọc phá, sự tìm hiểu nào cũng có giá của nó, miển sao đừng tìm hiểu kiểu phá là được . Và không chừng bạn sẽ có kinh nghiệm sau nầy .... Từ từ bạn sẽ hiểu nguyên tắc, lý thuyết và không chừng sẽ thực hành sau nầy

18/3/21
5
9
3
41
Hoan hô bạn, những chiếc đầu tiên khi mới có bằng lái là tôi chuyên đi xe cũ, tự vọc phá, sự tìm hiểu nào cũng có giá của nó, miển sao đừng tìm hiểu kiểu phá là được . Và không chừng bạn sẽ có kinh nghiệm sau nầy .... Từ từ bạn sẽ hiểu nguyên tắc, lý thuyết và không chừng sẽ thực hành sau nầy
Cám ơn bạn nhiều nhé