Hạng D
22/1/19
4.057
6.690
113
2 con này thì thích con nào chọn con đó, không có gì phải lăn tăn về những vấn đề như bác đang nghĩ. Còn không thì mua một con xe cũ hạng B thôi, còn tiền mua thêm miếng đất ở tỉnh. Vài năm sau đất lên giá, lại bán bớt đất, bán con xe mua bây giờ để đổi qua 1 con CUV, SUV ngon lành hơn. Nói chung là tùy vô nhu cầu và sở thích của bác, chứ di chuyển giữa Đồng Nai với Tiền Giang thôi thì chưa cần tới 1 con xe hạng C mới cứng đâu ...

• Like
Reactions: namvios
Hạng D
11/8/20
1.825
1.206
113
58
Bac qua khu củ chi em chỉ bác vài lô mặt tiền dài 40 60 ae cò đất gọi là mỹ nữ chân dài :D
Đất dài là bình thường....nhà dài thế chỉ có nhà trọ cho thuê...dài dằng dặc hè...

• Like
Reactions: namvios
Hạng C
5/2/05
897
2.334
93
Bác thích form xe nào thì mua xe đó thôi, chứ còn chất lượng thì cũng tương đương nhau, cả hậu mãi cũng vậy.
Theo ý kiến em, nếu mua ngay thì chọn Cerato (vì em thấy form nó đẹp hơn Elantra hiện nay - con mắt thẩm mỹ cá nhân). Còn nếu mua Elantra thì bác chờ đi, bên Hàn nó ra mẫu mới rồi, có thể trong năm sau nó về VN, mẫu mới nhìn đẹp lắm, bác có thể tham khảo trên mạng. Em đang chờ Elantra mẫu mới về VN cái là em tiễn con xe già của em để hốt nó liền.

Elantra all new chỉ có đít và thân đẹp. Cái mồm nhìn như Venom. Hyundai cố gồng mình nhấn mạnh vào cái mồm nên lại thành xấu. Hơn nữa, nếu Elantra mới về, TC lại ko chặt đẹp khách hàng mới là lạ.

Mua Cerato ngay và luôn, xe rẻ, thuế tb cũng đang thấp.