Hạng D
6/8/16
2.420
18.298
113
T

Treo sau lò xo của nó dở ở điểm nào vậy bác? Em chưa chạy qua form mới này nên hỏi thật bác chỉ giáo ạ
Xe ít tiền treo lò xo, chạy qua ổ gà nó bị xoắn, ngồi lâu đau lưng thôi anh... mà ze mới cũ hạng C ko có thằng nào treo multi-links đâu anh

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
8/10/11
3.066
5.958
133
hy vọng là ống thật, chứ hàng fake thì thôi, thà để 1 bên như cũ còn đẹp hơn. Đó là ý kiến riêng. Mấy con 2.0 mẫu cũ cái họng fake chạy 1 thời gian nó xập xệ nhìn ớn chè đậu
Hôm bữa coi Hùng Lâm rì viu ảnh chê cerato có 1 bô giờ KIA nâng cấp vậy hài lòng, nhìu a đi morning i10 còn gắn cã 4 bô mà a, dán vài chữ decal turbo power sport nữa là thêm vài mã lực bao mạnh nhoen :D.

Hạng B2
2/3/11
262
171
58
cái đèn xinhan sau thiết kế ngu học thật ko đẩy lên đèn hậu luôn có phải ngon ko trc gặp 1 em lắp thành xinhan chạy kiểu audi vào đèn hậu sau cho em cerato này đẹp hơn
Em cũng thấy mấy cái đèn xi nhan này nó ngu ngu sao. Ngay cả Santa Fe mà nó xi nhan đôi khi ko nhìn thấy nữa là Cerato

Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Xe ít tiền treo lò xo, chạy qua ổ gà nó bị xoắn, ngồi lâu đau lưng thôi anh... mà ze mới cũ hạng C ko có thằng nào treo multi-links đâu anh
Ford Focus, Civic Turbo đó anh...

• Like
Reactions: YOLO
Hạng C
22/2/10
648
401
63
Giống với người độ má phanh brembo với giá 900k rồi

Hạng B2
27/9/18
242
177
58
37
Hôm bữa coi Hùng Lâm rì viu ảnh chê cerato có 1 bô giờ KIA nâng cấp vậy hài lòng, nhìu a đi morning i10 còn gắn cã 4 bô mà a, dán vài chữ decal turbo power sport nữa là thêm vài mã lực bao mạnh nhoen :D.
bởi em mới nói, này tùy sở thích thẩm mỹ. Riêng em thì hàng thật 1 ống chả sao, nhìn nó vẫn ngon lành. Nhìn mấy ông chạy m3 1.5, rồi city, vios này nọ mua cái cản sau ráp 2 hay 4 quả pô vào nhìn dị vãi ra.
Thay vì làm quả pô fake đó thì nâng cái mâm lên 18, hay thêm vào nhớ ghế, paddle như bản cũ ngon hơn vạn lần vì tồ bên mình vẫn 6at cũ chứ đã có ivt như tụi khác đâu mà bỏ cái paddle uổng quá uổng.
Chứ cái pô fake và cánh gió thì ra ngoài làm vài triệu bạc ez.