Hạng D
22/7/10
3.026
163
63
Vũng Tàu
kiamotorsvietnam.com.vn
Em thì nhất trí bác KT làm HT.
Năm trước HT Yeuxehoi thường xuyên online. Tuy nhiên, thời gian gần đây chắc bác ấy bận việc riêng nhiều nên em thấy chỉ có bác KT lúc nào cũng dành nhiều thời gian và tâm huyết trong chi hội, cáng đáng mọi việc. Bây giờ nếu bác KT làm HT thì em nghĩ bác ấy sẽ kết nối được anh em.
Năm nay phong trào của chi hội mình hơi trầm lắng. Các chuyến off thì ít, chuyến từ thiện cũng không nhiều, các phong trào hoạt động cũng không còn sôi nổi như trước.
Đặc biệt, Không biết là vì điều kiện kinh tế ảnh hưởng làm anh em phải dành ít thời gian vào sinh hoạt trong đây hay chuyển qua chém nhau trên FB hết???
Quan điểm của em là anh em xuất phát nhau trong này thì cũng nên dành thời gian sinh hoạt trong này cho nó hay và nó giữ đc "bản sắc OS". Chứ không thì box KIA càng ngày sẽ càng lạnh lẽo!

qd confirmed
Hạng B2
31/1/12
407
310
63
em cũng là thành viên của Kia FC mà năm vừa rồi kinh tế khó khăn nên em cũng chưa thế giao lưu hay ủng hộ được gì cho hội , em thành thật sorry các bác .năm nay em sẽ cố gắng hơn!
Em chúc các bác ,các anh ,các chị năm mới dồi dào sức khỏe và đạt nhiều thành công mới!!

Hạng B2
4/2/12
358
45
28
Em bên GMFC
ko dám vote.. nhưng trong thâm tâm e thấy Khắc Trung thic hợp nhứt.. hehe...

Hạng B1
11/10/13
82
34
18
em cũng là thành viên của KFC tuy chưa giao lưu lần nào nhưng trên diễn đàn em thấy bác KT rất nhiệt tình. em ủng hộ bác KT làm HT của KFC.

Hạng C
30/10/13
950
43
28
Các bác vui lòng bỏ phiếu bầu, em sẽ cập nhật ở trang 1.

Hạng D
26/9/07
1.595
477
83
TP. HCM
Em ủng hộ cả 2 bác Khactrung và bác Xedichuyen. Cả 2 bác rất xứng đáng đảm nhận nhiệm vụ cao cả này.
. Mong được tiếp tục đồng hành cùng các bác.

Hạng D
24/3/11
1.522
122
63
35
KIA FC
Các bác bầu khắc trung làm Hội Trưởng thì cũng nên bầu thêm Hội phó đi.e bầu bác TipsOser làm Hội Phó