Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
sẽ có 1 ngày ăn nhậu ra mắt các bác nhóa , nhưng chưa biết ngày lào ?.

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
Chào các bác,

Đầu tiên, em xin gửi lời chúc mừng bác Khắc Trung đã được đông đảo anh em tin tưởng & yêu quý đề cử giữ chức HT Kiafc nhiệm kỳ 5 (2014-20..) & bác Khắc Trung đã đắc cử

Thứ 2, em xin viết tường trình cho Phường trước khi trao lại ấn kiếm & đả "gia cầm" bổng :D

Năm qua em bận chăm giàn bầu & thổi than nên hầu như ko còn thời gian để cùng BĐH tổ chức & tham gia offline với anh em. Ngoài ra bận sửa "bự thiệt" và mở trang trại (do thấy tiềm năng gia súc, gia cầm) nên càng thêm túi bụi, đến cuối năm thưa kiện Huyền Như đủ thứ hầm bà lằng xí mụi nên em thấy "súng" dù chưa xìu nhưng ko có điều kiện "bắn" nên đã quyết định từ nhiệm trong sự tiếc nuối muôn vàn của bản thân (vì mỏ vàng Kiafc còn lớn mà chưa khai thác hết :D).

Em có nói cho bác Khắc Trung biết và đã gửi đơn cho BĐH OS trong Phòng họp HT/HP & đã được chấp thuận. Trước thời khắc lịch sử đó, bác Khắc Trung có đề nghị bầu lại BĐH mới trong Chi Hội Kiafc và các bác cũng đã tiến hành bình bầu, đã chọn được mặt để gửi vàng. Như vậy thủ tục, quy trình chuyển giao quyền lực hết sức đầy đủ & hợp pháp, hợp hiến, hợp lòng anh em, sẽ tránh được mọi khiếu nại, thưa kiện, gây rối của thế lực thù địch trong tương lai

Cũng làm 1 thành viên của Kiafc, em xin góp ý kiến bình bầu cho BĐH mới 2014:
1. Hội Trưởng: bác Khắc Trung
- Ưu điểm: vui vẻ, thân thiện, có sức lôi kéo thành viên (ko tham gia Kiafc ko bảo trì đèn :(), có khả năng quan hệ rộng nhưng ko sâu (vì nỗi buồn thầm kín :mad:)
- Nhược điểm: xấu trai, sợ mích lòng nên thường chiều theo số đông, nhất là thành viên Nữ

2. Hội Phó: bác Xedichuyen
- Ưu điểm: vui vẻ, hay cười (ko rõ lý do), nhiệt tình & thăng thiện, gắng bó & ăng cằng
có kinh nghiệm trong hoạt động Đoàn Hội, tổ chức văn nghệ, show "diễn"

- Nhược điểm: xấu trai, mắc cỡ, nhút nhát trước đám đông từ 3 người trở lên

Về thành phần Ban Cố Vấn, Ban Hỗ Trợ BĐH thì em tin rằng các bác thành viên kỳ cựu như bác Taythi, Knguyenvo, Qdc, Cagico, Firex, Goldbell...kết hợp cùng các thành viên trẻ như Sonhai, Trung_R8, Civic, TipsterVip...hoàn toàn có thể chung sức phát triển Chi Hội

Chúc cho Chi Hội Kiafc năm 2014 sẽ có nhiều hoạt động hơn, phong trào sôi nổi hơn & các thành viên sẽ gắn bó với nhau hơn nữa

Kính chúc sức khoẻ đến toàn Chi Hội, xin chào thân ái & đoàn kết !

Yeuxehoi
Cựu HT đẹp trai nhất trong lịch sử Kiafc

P/s: bác Khactrung, Xedichuyen nhớ chuyển khoản đầy đủ như đã thoả thuận nhé
(kiếm chác tới giây phút cuối cùng
)

Last edited by a moderator:
Hạng D
23/12/10
2.789
26.211
113
Chúc mừng KIA FC có tân hội chưởng