Hạng F
16/7/15
6.297
25.185
113
bác biết cảm giác "quen xe" ko, h bác leo lên 1 con xe mới đi 1 buổi, sau đó quay lại xe của bác xem nó có đc như bác nói như trên ko
anh có biết dân ta vẫn thường khen theo kiểu lấy lòng không!?!?
em thì mỗi lần lên grab/taxi đều khen mấy xe như vios/innova... mặc dù cảm nhận thì như shit... khen cho họ vui thì chả mất xu nào :D :D

Hạng D
13/4/15
1.864
3.376
113
Xe sedan là của vợ nhà chứ em thì chạy xe khác, nên không phải cảm giác quen xe như bác nói. Em khen thôi, chứ trước giờ vẫn xài Ford gầm cao xác nặng đi đầm chắc hơn nhiều.
Giờ có nhiều anh không biết có bằng không hay lái nhiều xe chưa, hay chỉ ngồi ngó catalouge rồi phán như thần, em cũng sợ bác sáu ơi, mặc dù chạy qua trên chục con xe các loại, sở hữu 3 loại xe mà em còn không dám chém như các anh/chị ấy :)

• Like
Reactions: TRÍ CB and nta139
Hạng B2
5/1/15
483
425
63
39
con nào ko biết khi nào Thaco kéo về để cạnh tranh với Elantra sport của Huyndai nhỉ. hai xe cùng sử dụng chung hộp số 7DCT và động cơ 1.6L tăng áp, cả vụ treo sau Đa Liên Kết nữa chứ.

• Like
Reactions: TRÍ CB and nta139
Hạng D
17/7/15
1.343
1.527
113
Bình Dương
chất lượng tệ chỗ nào bác. bác đi con này rồi à.
Bác hỏi kỳ vậy, xe này chưa có ở VN thì sao bác ấy có mà đi. Em biết rõ về bác ấy nè, đang đi toàn là xe sang Mercedes, Audi, BMW, Porsche... nên cứ mặc định tất cả xe bình dân đều tệ và Kia nằm trong số đó :cool::cool::cool:

Hạng C
9/4/18
637
509
118
35
ko hiểu sao Elantra nhìn ở ngoài đẹp hơn, giá cũng same same, chất lượng thì nghe nói (nghe nói thôi nha) hơn kia, nhưng doanh số ko bằng, bác nào giải thic dc ko ? mình chạy cerato thấy hài lòng, nhưng lâu lâu đi ngang elantra/accent thấy ngoại thất nó thu hút quá

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
ko hiểu sao Elantra nhìn ở ngoài đẹp hơn, giá cũng same same, chất lượng thì nghe nói (nghe nói thôi nha) hơn kia, nhưng doanh số ko bằng, bác nào giải thic dc ko ? mình chạy cerato thấy hài lòng, nhưng lâu lâu đi ngang elantra/accent thấy ngoại thất nó thu hút quá
Elantra với cerato ngoại thất đều đẹp mỗi con 1 vẻ same same nhau,giá cũng vậy,dàn sơn ngoài huyndai tốt hơn,nội thất elantra xấu tệ góp phần doanh số thấp,lại thiếu CC nữa trừ bản 2.0

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
chất lượng tệ chỗ nào bác. bác đi con này rồi à.
Nó nhảm đó bạn ơi!Hỏi con vios sợ nó còn éo biết nữa kia.Đi đâu cũng thấy chê xe mà toàn nói chung chung chứ chả biết cái vẹo gì cả

Tập Lái
4/4/18
44
21
8
24
Lại gặp.Tệ cái quần gì thế? có tiền đi chưa chụp cái cà vẹt lên coi nào.Bốc phét.
Tao đi xe gì cần địa phải khai với mày. Sợ mày nhìn sổ đỏ của tao xong hộc máu ra thôi con ạ