Hạng B2
29/7/06
362
1
0
Hà nội
Em không thích lắp màn hình lắm, 90% thời gian lái xe là đi 1 mình nên không có nhu cầu đó cụ ạ !

Hạng B1
25/6/09
87
0
6
cuabien2368 nói:
Em không thích lắp màn hình lắm, 90% thời gian lái xe là đi 1 mình nên không có nhu cầu đó cụ ạ !

xe của bác đỉnh thật.
cho em hỏi tổng thiệt hại cho vụ cưói vợ 2 của bác (gồm cả vợ và đi thẩm mỹ viện về) đến bây giờ hết khoảng bao nhiêu hả bác??

Tập Lái
13/2/08
44
31
18
cuabien2368 nói:
@ xexuclat : Tổng hết khoảng gần 600 rồi bác ạ !

Bái phục bác cua về tình yêu đối với KIA cũng như sở thích độ xe của bác đấy !

p.s. quả logo mới của bác trông ngầu quá.

Tập Lái
2/2/07
28
0
0
em thấy con KIA FORTE này wá ok..mà sao từ hồi giới thiệu đến giờ đi trên đường ít gặp ghê luôn ah...bác chủ topic định thay mắt em nó ra sao ah...cho em hình tham khảo coi với...hihi

k61
Tập Lái
15/6/09
27
0
0
Ngon quá, cụ Cua độ rất chừng mực và có gout!

Em chỉ thấy màu vân gỗ hơi nhiều sắc vàng nâu, chưa hợp với tính trẻ/thể thao của Forte. Màu gỗ ngả về trắng/xám như gỗ sồi, gỗ ash sẽ hợp hơn.
Không thích quả gì đỏ đỏ treo lủng lẳng trên đầu cụ (nhưng cái lủng lẳng đỏ này hợp với màu gỗ nâu này cụ ạ, hị).
Độ thêm cái viền cửa cho em nó sáng cụ ạ.

Tập Lái
16/7/08
18
0
0
41
Em cũng thấy màu vân gỗ hơi đậm quá thì phải. Nhưng có khi theo ý thích của bác chủ topic. Nhưng vẫn đẹp miễn chê...

Hạng B2
22/1/06
300
0
16
45
cuabien2368 nói:
Thank bác đã động viên ! Em không biết bác ở HN hay SG ? Phần da và sơn giả gỗ em làm ở Trần Nhật Duật bác ạ, chi phí hơn 3T chút thôi. LED thì em đặt từ Hàn về chứ đồ tầu em không sài vì không bền.

Xe có dáng thể thao mà pác sơn giả gỗ là e thấy mất điểm rùi, nội thất xe hiện nay thịnh hành vật liệu nhôm hoặc fủ Carbon fiber, dùng CF màu tối hợp với nội thất đen của xe pác hơn.

Thiết kế bên trong xe Kia không tương xứng với vẻ ngòai, tuy nhiên xe có nhiều option hay

Hạng D
23/8/08
3.144
1.836
113
45
bác chủ tìm cách thay cái mặt tiền cho vô lăng và thêm xi nhan trên hai gương thì tuyệt.
em cũng thấy xe này và một số loại xe khác như Avante & Seol được tô điểm bằng cách tạo các viền màu đỏ tươi trên nền sơn màu đen ở hốc gió. Trông hấp dẫn hơn hẳn.