Hạng B2
29/7/06
362
1
0
Hà nội
Mãi mới có thời gian đi tỉa tót cho em nó, giờ cũng chẳng kém cạnh thằng chăm tắm nào !

Kiểu đứng đường chờ khứa, gái xấu nên phải vào ngõ nhỏ đứng vậy. :21:

Phần nội y đã được sắm hàng ngon cho thay ! Chính diện.

Phần sáng mầu là do được dán da thật 100%, mềm mại và tôn thêm nét đẹp sẵn có của vợ em ! (l)

Hai cánh phải !

Hai cánh trái !

Phủ toàn bộ gầm và hốc bánh bằng bọt cao su 3M - Êm quá sợ ngủ quên ! Giờ thì chấp xe Nhật Liên doanh các loại về độ ồn.

Đèn LED trần và khay cốc làm Cabin buổi tối thật quyến rũ !

Cụ nào thấy đẹp thì cổ vũ tinh thần để em còn độ tiếp nhé !

Last edited by a moderator:
Tập Lái
17/4/09
8
0
0
Cụ CuaBien bên OF đấy ạ,bên kia em chưa thấy cụ post mà đã thấy bên này rồi,mà cụ cho em hỏi làm cái phủ 3M để chống ồn đấy ở đâu,giá cả thế nào đấy ạ,cụ pm cho em cái nhé,thank cụ...

Hạng B2
29/7/06
362
1
0
Hà nội
tuananhbmw nói:
Cụ CuaBien bên OF đấy ạ,bên kia em chưa thấy cụ post mà đã thấy bên này rồi,mà cụ cho em hỏi làm cái phủ 3M để chống ồn đấy ở đâu,giá cả thế nào đấy ạ,cụ pm cho em cái nhé,thank cụ...

Là em đây ạ ! :D Cái vụ phủ chống ồn này là chai bọt cao su phun gầm của 3M cụ ạ, em phun hết 1 thùng (6 chai) thấy rất OK ! Chi phí hết khoảng 1 triệu thôi mua về tự làm.

Hạng B2
17/7/06
245
3
0
Đẹp quá! Tôi ít khi quan tâm đến độ xe cũng ngỡ ngàng ngắm!
Một là xe đẹp
Hai là độ đẹp
Ba là bác chủ thớt (và chủ xe) chụp ảnh đẹp!
Chúc mừng bác! Ngưỡng mộ thật!
Bác chia sẻ chỗ làm, cách làm và kinh phí được không?

Hạng B2
29/7/06
362
1
0
Hà nội
Thank bác đã động viên ! Em không biết bác ở HN hay SG ? Phần da và sơn giả gỗ em làm ở Trần Nhật Duật bác ạ, chi phí hơn 3T chút thôi. LED thì em đặt từ Hàn về chứ đồ tầu em không sài vì không bền.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
29/7/06
362
1
0
Hà nội
BMW Z9 nói:
Xe bác làm đẹp quá, làm luôn cặp mắt đi bác.

Mắt em chưa làm vì đang chờ đặt hàng Zin từ Hàn chứ không độ linh tinh, chắc môt thời gian nữa ạ !

Hạng D
4/10/04
2.526
702
133
Đà Nẵng
Các Bác còn dám chê KIA nữa kg? Nhìn đúng đã con mắt! Em thì kg dám chê vì em cũng đang xài KIA :D