Hạng B2
9/3/06
325
1
18
44
Hà Nội
RE: Kia Morning có ABS không ạ?

Bác cho em xin mấy cái địa chỉ và số điện thoại của mấy nơi bán Morning và Picanto với bác, em đến xem thế nào.

IRT
Hạng B1
29/7/06
59
0
6

Trích đoạn: mingo

Bác cho em xin mấy cái địa chỉ và số điện thoại của mấy nơi bán Morning và Picanto với bác, em đến xem thế nào.

Bác tới các chỗ sau nè :

Kia Morning : Auto Thanglong, 128 Trần Duy Hưng, anh Nam 0904777735
Picanto : Auto Trường Hải, đoạn cầu Chui, bác đi qua đảo xoay đầu cầu Chui-đường Năm (k đi sang đường 5), thấy nó nằm to tướng ở ngay đó, anh Thuận 0914364365

Chúc bác sớm tìm được em nó nhé

Hạng B2
9/3/06
325
1
18
44
Hà Nội

Thanks bác IRT ! Em ở Đường Láng nên em sẽ qua TDHưng trước, hy vọng là kiếm được thông tin tốt.

IRT
Hạng B1
29/7/06
59
0
6

Thanks bác IRT ! Em ở Đường Láng nên em sẽ qua TDHưng trước, hy vọng là kiếm được thông tin tốt.

Bên Thăng Long có anh Nam nhiệt tình lắm bác. Bác cứ qua đấy xem đi. Em có ngưòi quen đã mua xe ở đó rồi

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

Chào các bác ! Xem nhiều bài về Kia hoa cả mắt mà chưa định hướng được. Bác IRT đã mua được xe chưa ạh, bác có thông tin gì cụ thể hơn về Picanto hay Morning không ạh. Ví dụ:
- Về giá cả: xe mới là bao nhiêu, xe cũ là bao nhiêu ?
- Về ABS, Airbag: có hay không có ?
- Nếu mua thì có xe luôn hay không hay lại phải đặt hàng rồi chờ một thời gian.
....
Bác nào có thông tin giúp bọn em với ạh. Em cũng đang rất cần một con để đi.
Xe cũ Kia Morning bạn em nhập về nhiều, hiện đang bác trên Bình Dương, có cả việc ra biển SG đầy đủ, giá từ 17k - 17k5, model 2005 - 2006, ABS, Airbag, ghế da, CD MP3 ...đầy đủ, chạy dưới 15 k km
Bác nào cần xin PM cho em, em sẽ cho bác số phone
Bản thân em cũng được test xe bạn em rồi
Giá cả thị trường thi vô chừng, hơn nhau chất lượng và option thôi

Tập Lái
3/5/07
20
0
1

Hôm trước em đến TDH Thang Long thì báo xe Morning 2007 mới cứng giá những 21k, còn một con đi 20,000km rồi mà giá vẫn còn 16.8 k, dĩ nhiên có đủ ABS, Air bag và CD, sao thế nhỉ. Có bác nào có cập nhật giá morning/ pi mới không ạ, cho em lời khuyên với. Cảm ơn các bác

Hạng C
24/2/07
849
2.371
93
48

Bác BịnhTrĩ ơi!Làm ơn cho hỏi, bạn của bác có bán trả góp không? Em đang máu quá mà không đủ tiền. Nếu có bán góp thì em thỏa được ước mơ rồi. Hiện giờ em còn có 7K à.

Hạng B2
24/3/07
178
0
0
51

Túi khí thì có bác ạ , Còn ABS thì hìnhnhư không chính xác lắm . Mình thấy ở phanh sau có chữ CBS không hiểu là cái gì :D Bác nào có cao kiến gì ạ

Tập Lái
24/3/07
33
0
0
www.vietcab.com

Không có A Bờ Sờ có khi không chết vì đi tử tế, cậy có A Bờ Sờ rồi có khi nhanh chết. Bác cứ thông kê tai nạn giao thông cả 2 bánh lẫn 4 bánh mà xem, xe xịn chết nhiều hơn đấy. Cái BMW ở láng hòa lạc hôm nọ đâm đầu vào xe tải, đường đấy cả đường khác em chưa thấy thằng Matiz đểu nào đi đâm đầu vào xe tải cả (Chắc xe đểu nên hãi, thế lại lành)

Tập Lái
23/3/07
14
0
0

Giá 21k của chỗ ở TDH Hà Nội là đủ SLX Option và mới 100%....ghế da, phanh ABS, cd, cassette, vè đuôi,ốp sườn, bánh béo....Còn cũ 17k là đúng rùi...Picanto của Trường Hải dạng như LX không gì có ABS, ghế nỉ, CD, Cassette thi giá 17k7...Chỉ được cái máy to 1.1 còn Morning mới (kể cả SLX: là 1.0). Thế đấy anh em...tôi chêck kỹ rồi