Hạng B2
27/7/05
187
19
18
Mua chạy uber thì kiếm dòng thấp nhất mà mua bác ơi, chạy cho mau lại vốn. Em thấy 1.0MT là ổn.

• Like
Reactions: chickbong
Hạng C
16/2/11
993
700
93
Có bác nào lắp hộp tỳ tay cho picanto/ morrning si chưa? có thể cho em xem cái hình được không? xe em SI, thấy cái thắng tay nó nằm chính giữa chỗ để gắn hộp nên sợ không lắp đc. Rất muốn gắn tỳ tay để đi xa cho khỏe.

• Like
Reactions: typn888
Tập Lái
25/5/15
16
16
3
Có bác nào lắp hộp tỳ tay cho picanto/ morrning si chưa? có thể cho em xem cái hình được không? xe em SI, thấy cái thắng tay nó nằm chính giữa chỗ để gắn hộp nên sợ không lắp đc. Rất muốn gắn tỳ tay để đi xa cho khỏe.
Lót dép hóng: hộp tì tay, anten vây cá cho KM SI... :3duongbia:

Hạng D
27/8/13
2.474
3.084
113
HCM
E cũng đang hóng vụ này và ănten vây cá cho picanto !

aaw confirmed
Hạng C
3/10/09
597
153
43
E cũng vừa ship hanoi về gắn.chạy đỡ nóng capo lắm.có tác dụng tốt
Đỡ nóng capô, nhưng máy lâu nguội ... ảnh hưởng đến các chi tiết cao su và nhựa trong khoang máy mau lão hóa, nắp capô đóng vai trò lá tản nhiệt cho khoang máy.
Hộp tỳ tay gắn vào rồi sẽ tháo, nhiều bạn trên diễn đàn đã phản ảnh rồi, gây vướng và cảm giác chật chội.

Hạng C
16/2/11
993
700
93
Đỡ nóng capô, nhưng máy lâu nguội ... ảnh hưởng đến các chi tiết cao su và nhựa trong khoang máy mau lão hóa, nắp capô đóng vai trò lá tản nhiệt cho khoang máy.
Hộp tỳ tay gắn vào rồi sẽ tháo, nhiều bạn trên diễn đàn đã phản ảnh rồi, gây vướng và cảm giác chật chội.
em cũng nghĩ là không nên gắn cái chống nóng capo, vì nếu capo nóng hỏng hơn thì nhà sx phải lo trước mình.

• Like
Reactions: samuraijack
Hạng D
27/8/13
2.474
3.084
113
HCM
E cũng có nghĩ giống bác, chắc cái chống nóng capo chi nên dung cho xứ lạnh. Đo là ý riêng e.

Hạng D
24/3/11
1.522
122
63
34
KIA FC
em cũng nghĩ là không nên gắn cái chống nóng capo, vì nếu capo nóng hỏng hơn thì nhà sx phải lo trước mình.
Bác đi xem mấy cái xe đắt tiền chút ròi hãy tham khảo.do nhà sx họ cắt để giảm giá thành.trước e đi con forte là có sẵn nha bác