Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
14/10/05
846
424
63
Tp. Hồ Chí Minh
RE: Kia Morning mới hay là Premacy cũ các bác ơiiiii ???

Sao bác lại so sánh "Hoa anh đào" với "Kim chi" nhỉ? Hai chủng loại, 2 máy móc hoàn toàn khác nhau! Hoa anh đào bao giờ cũng OK hơn, bác ạ!!!!:D

Hạng B2
14/6/05
363
0
16
53
huyphatco.com

Trích đoạn: VietPre

Sao bác lại so sánh "Hoa anh đào" với "Kim chi" nhỉ? Hai chủng loại, 2 máy móc hoàn toàn khác nhau! Hoa anh đào bao giờ cũng OK hơn, bác ạ!!!!:D
Chính vì cái anh "Kim chi" đó mà giá Premacy lên cao đấy. 1 thằng bé tẹo xuất xứ hàn xẻng giá 17-18k, cho nên ông phải hơn mày hihihi

Tập Lái
6/6/07
9
0
0
www.otosaigon.com

Em lại thích Kia morning hơn, đi cũng thích mà lại đỡ tốn nhiên liệu. Đấy mới là vấn đề quan trọng đấy các bác ạ!

Hạng B1
17/3/07
60
0
6
45
Hanoi

@ bác manhhungktkh: dạ đúng ạ, em đang chạy pre, cũng mới thôi bác, mong bác kiếm được vợ 2 như ý để anh em giao lưu học hỏi kinh nghiệm, em cũng chưa có kinh nghiệm gì nhiều, nhưng biết cái gì thì trao đổi với anh em để tiếp tục nâng cao trình độ thôi mà bác

Hạng B1
10/4/07
70
0
0
www.ttvnol.com

Trích đoạn: yeucamry

Em lại thích Kia morning hơn, đi cũng thích mà lại đỡ tốn nhiên liệu. Đấy mới là vấn đề quan trọng đấy các bác ạ!

Pre độ hoành tráng và thoải mái hơn bác ơi.

Hạng B2
2/7/07
113
0
0
Hà Nội - Việt Nam

Bác ơi morning chạy cũng tốn xăng lăm đấy, xe đứa e chạy trong tp cũng khoảng 10, 11 lít đấy còn đường trường cũng khoảng 8 lít. So với xe nhỏ thế là cũng tốn nhiên liệu đấy chứ.

Tập Lái
28/5/07
30
0
6

vậy là pre phải không các bác

Hạng B2
25/11/05
102
0
0
Hà Nội

Đi Pre trông bác hoành tráng. Kia morning lại tưởng bác là taxi :D

Nói vui vậy chứ:

- Pre thì bác có thể làm xe cty được, đi giao lưu ký hợp đồng OK. Morning sợ khó.

- tuy nhiên bây giờ các ông bạn em đã dùng Pre đều định đổi xe. Lý do mấy năm trước (2003, 2004 và cuối 2005) đi Pre là tương đối oai, giá xe cũng đắt, cao điểm hơn 30k, do đó nhiều Pre biển đẹp như 6868, 666... Bi giờ đi Pre thì trung bình, không oai vì nhiều lý do như hết mốt, hãng bảo hành VMC như dở hơi...

Hạng C
14/10/05
846
424
63
Tp. Hồ Chí Minh

Bác đổi BMW hay Mec đi, oai ra phết đấy. Nhưng khổ nổi tiền "cao" lắm đấy!!:D:D
Trích đoạn: cashier

Đi Pre trông bác hoành tráng. Kia morning lại tưởng bác là taxi :D

Nói vui vậy chứ:

- Pre thì bác có thể làm xe cty được, đi giao lưu ký hợp đồng OK. Morning sợ khó.

- tuy nhiên bây giờ các ông bạn em đã dùng Pre đều định đổi xe. Lý do mấy năm trước (2003, 2004 và cuối 2005) đi Pre là tương đối oai, giá xe cũng đắt, cao điểm hơn 30k, do đó nhiều Pre biển đẹp như 6868, 666... Bi giờ đi Pre thì trung bình, không oai vì nhiều lý do như hết mốt, hãng bảo hành VMC như dở hơi...

Status
Không mở trả lời sau này.