Tập Lái
28/7/08
8
0
1
E mới đi xem xe về xong, đúng là TH nhập xe đợt này lại có nhiều cái hay hơn đợt trước như có đủ 4 phanh đĩa ABS, có VDC , chống trơn trượt, tất cả các cửa bên trong đều bọc da viền chỉ đỏ trông đẹp hơn hẳn, giá bản Full vẫn là 530T ( vẫn không có Blutooth , trên vô lăng bên phải không có mấy nút Call, volume ) . Các bác Sâu tư vấn nhiệt tình và thoải mái. Bác Sâu còn nói là tháng sau về đợt khác nhiều thứ mới hơn nữa nên e đang đợi xem sao. E post tí giá cho các Bác tham khảo.

Cerato MT 16" (EX) : 475.500.000
Cerato MT 17" (EX) : 485.500.000
Cerato AT 17" (EX) : 503.500.000
Cerato AT 17" (SX) : 530.000.000

Tập Lái
6/7/09
45
1
8
Fatboyhcm nói:
TH quyết định cho nhập đợt xe mới về có nhiều tính năng hơn các đợt trước khá nhiều các bác ợ, nói chung có đầy đủ theo những gì em xem xét, chống trơn trượt đều có đủ chỉ còn thiếu mổi cái hệ thống tiết kiệm nhiên liệu ECO, túi khí chỉ có một bên tài xế, thắng đĩa tích hợp ABS, em nhìn thấy thắng sau cũng đĩa luôn chứ không còn là tang trống nửa, cũng cửa sổ trời, ghế da, keyless, nút đóng mở cửa, cũng đầy đủ các cổng kết nối, chỉ thiếu mổi bluetooth thôi, vô cùng đặt biệt là phiên bản do TH nhập về thì chi tiết mà các Bác chê em nó là đồ nhựa thấy lởm lởm thì xe New Cerato có tích hợp da trên tap lô nhìn khá đẹp em không thể nào nhìn ra cái lởm lởm đó nửa, nói chung với giá TH đưa ra 530triệu luôn VAT cũng đáng quan tâm nếu có Bác nào thòm thèm em này mà còn thấp thỏm về chế độ bảo hành thì chẳng cần gì suy nghỉ nhiều vì thiếu cái kết nối bluetooth thiếu hệ thống tiết kiệm nhiên liệu Eco thiếu một cái bong bóng ghế phụ và vẩn chưa biết rỏ liệu hai thắng đĩa sau có tích hợp ABS luôn hay chưa thì xứng đáng để suy nghỉ nhỉ..
Em định đặt bản cao nhất 530M đ, với đầy đủ options như xe nhập Forte SLI black (hơi khác bác chủ thớt tí là có 2 túi khí-cái này ko biết do bác nhìn phiên bản hiện có hay là báo giá cho đợt xe nhập sắp về). Và Cerato có CDP với hệ thống 6 đĩa CD so với 1 đĩa của Forte.
Cerato có chế độ bảo hành 2năm hoặc 50k km Nếu đặt bây giờ thì cuối T9 hoặc đầu T10 giao xe, còn xe màu ghi xám thì đầu tháng 10 giao xe.
Em thấy giá đó (khoảng 28800ÚSD) cũng đáng suy nghỉ lắm chứ nhỉ.

Hạng B2
1/6/05
397
104
43
Hochiminhcity
Hèm hèm, em xem con xe trên Trường Hải Bình Tân màu đỏ đô, khá đẹp cũng giá 530mil có bọc da trên táp lô, nói chung nhìn khá ổn, em không khẳng định có bao nhiêu túi khí mà em chỉ vừa ghi nhận vựa nhớ lại các chi tiết mà diển đàn còn bức xúc với các Bác TH, nói chung cách làm ăn hiện tại của TH được ghi nhận là có thay đổi do lời anh em diển đàn, hay bán ế quá nên phải chấp nhận nhập liên tục các đợt mới về phục vụ bà kon ...

Tập Lái
28/7/08
8
0
1
Phiên bản Tháng 9 này có 2 túi khí trước. Vậy là bằng với bản các showroom bán. Sâu nói tháng 10 này về đợt mới có thêm 1 ít option nữa, giá vẫn không đổi.