Tập Lái
14/2/04
1
0
0
Vietnam
Tôi đã từng chạy Ford và Kia, cả hai đều có trợ lực thì Ford laser nặng hơn, khi chạy trên xa lộ với tốc độ cao thì khá tốt, còn khi vào đường chật, hẹp, phải sang số, và quẹo liên lục thì Kia tốt hơn, chỉ cần một tay, còn Ford thì rất mệt...

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM
Hôm rồi tui có chạy qua 1 chiếc KIA nhưng là loại có cốp sau như taxi đó, o rõ gọi là hiệu gì nhưng có lẽ cũng giống như CD5 thôi. Phát biểu vái ý kiến cho anh em nghe chơi nhá:
Xe chạy chưa tới 1 năm mà chủ nhân của hắn cày lên đến 23.000km(o fải taxi đâu nha). Nhìn bên ngoài xe o còn mới, nước sơn mất độ bóng lẹ. Joint cao su đã lão hoá nên cách âm o tốt. Cần số vào nhẹ, chính xác nhưng rung mạnh khi chạy. Các chân thắng, ga ,côn đạp o nhạy lắm. Tuy vậy dàn lạnh rất tốt, có lẽ do khong gian xe nhỏ. Tóm lại loại này xuống cấp nhanh quá, o biết có phải do cách xài của chủ xe. Vài dòng gửi tới các bác[^]

Tập Lái
8/5/04
15
1
3
53
Vietnam
Bác MiniCooper không nói giỡn chớ, đúng là CD5 chạy trên 80km/g nghe hiu lắm, nhưng bác cứ bơm bánh mềm, chạy vỏ xịn là 100km/g phẻ re

tui chạy thử trên đoạn Dầu giây - Long khánh, nhưng bây giờ đoạn đường này cũng xấu rồi

Tập Lái
30/5/04
5
0
0
cục cưng của em chạy 100km/h chổ 5 êm ru, nhưng lên nữa thì rung tay lái, bác Trung kéo lên 140 chắc là bác đi lợi gió rồi cộng vối gan to các bác nhỉ:p

Tập Lái
7/2/06
20
0
0
Visit Site
RE: Kia Pride CD5

cho em hỏi trong SG có chỗ nào làm tay lái trợ lực ko các Bác.giá khoảng bao nhiêu?chiếc CD5 nhà em chạy bình thường ko sao, nhưng mỗi lần quay đầu de xe vả cả mồ hôi

Tập Lái
29/12/04
17
0
0

Mách cho bác địa chỉ nhe : Bác Sông Lam.chuyên gia về CD5.
Nhớ hậu tạ tôi nhé

Hạng B2
3/1/06
156
0
0
53
zin1999

Em đang ở Hà Nội, gop mãi mới có ít tiền, muốn mua một con CD5, bác nao biêt6s chỉ giùm. Giá khoảng 80 triệu có mua được ko? Biển V thì tốt. xe gia đinhchạy thôi, mua xe chạy Taxi thì em ko có tiền sửa đâu. Các bác giúp em với.

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Trích đoạn: zin1999

Em đang ở Hà Nội, gop mãi mới có ít tiền, muốn mua một con CD5, bác nao biêt6s chỉ giùm. Giá khoảng 80 triệu có mua được ko? Biển V thì tốt. xe gia đinhchạy thôi, mua xe chạy Taxi thì em ko có tiền sửa đâu. Các bác giúp em với.

Pác thử liên lạc với pác này xem

http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=209358