Hạng B2
17/11/17
171
415
63
33
Em đang chạy Sedona, nhưng trên OS chưa thấy hội Sề nên qua đây chém với mấy bác.
Em chỉ ức nhất là Rondo định vị thấp hơn nhưng có những cái mà Sedona không có: Smart Cruise Control, Auto gạt mưa, nhớ ghế lái:(:(:(

• Like
Reactions: Phat_Nguyen OS
Tập Lái
29/8/17
45
19
8
60
Chào các pác , xe em Rồng đỏ GATH đả đi được 4.5oo cây tính đến nay sau khi lấy xe được 4 tháng , cảm nhận xe chạy êm đầm , ăn xăng vừa phải , đi đường trường + cao tốc trung bình 8,2 lít , vùa rồi có vào hảng bảo hành camera de bị mờ , thay lại cái mới trong rõ ok , bảo hành luôn kính lái bị ố , dán lại phim mới trong rõ ok , và em đôn cao su độn lò so sau lên được 3 phân trong xe cân bằng ra phết , đẹp . Đó là cảm nhận của em đã qua sử dụng biết nhiệu nói nhiêu , chia sẻ với các pác , hôm nào rảnh việc nói nửa hé , chào các pác em đi công việc .

Tập Lái
14/2/14
39
27
18
Em đang chạy Sedona, nhưng trên OS chưa thấy hội Sề nên qua đây chém với mấy bác.
Em chỉ ức nhất là Rondo định vị thấp hơn nhưng có những cái mà Sedona không có: Smart Cruise Control, Auto gạt mưa, nhớ ghế lái:(:(:(
Em chạy gath 2016 không có smart CC với nhớ ghế lái, chỉ có auto gạt nước

Hạng B2
17/11/17
171
415
63
33
Em chạy gath 2016 không có smart CC với nhớ ghế lái, chỉ có auto gạt nước
Vậy chắc 2017 mới trang bị ạ. Em mới phát hiện thêm những cái mà Rondo hiện nay đang trang bị nữa như: lẫy chuyển số trên vô lăng, phanh tay điện tử. Nghĩ mà đau lòng cho Sedona

• Like
Reactions: vuhuy99
Tập Lái
29/8/17
45
19
8
60
nói về lẩy chuyển số trên vô lăng , khi đang chạy muốn về số để vượt thì cứ thao tác bấm lầy - thế là tăng ga ok vọt không cần chuyển về chế độ S như các xe khác rất tiện lợi ,

• Like
Reactions: vuhuy99
Hạng B1
29/9/16
67
40
18
29
Chào các pác , xe em Rồng đỏ GATH đả đi được 4.5oo cây tính đến nay sau khi lấy xe được 4 tháng , cảm nhận xe chạy êm đầm , ăn xăng vừa phải , đi đường trường + cao tốc trung bình 8,2 lít , vùa rồi có vào hảng bảo hành camera de bị mờ , thay lại cái mới trong rõ ok , bảo hành luôn kính lái bị ố , dán lại phim mới trong rõ ok , và em đôn cao su độn lò so sau lên được 3 phân trong xe cân bằng ra phết , đẹp . Đó là cảm nhận của em đã qua sử dụng biết nhiệu nói nhiêu , chia sẻ với các pác , hôm nào rảnh việc nói nửa hé , chào các pác em đi công việc .
Bác độn cao su ở đâu thế? Cho em địa chỉ với bác. Bác làm hết nhiêu tiền thế?

Tập Lái
29/8/17
45
19
8
60
Bên ngoài mình chưa làm nên không biết chổ nào bác ạ , nghe nói ga ra nào cũng làm được , bab1 phải mua 2 cục nhựa đã tiện sẵn ( để tìm lại số ĐT gửi bác nhé ) , mình ít có rảnh nên không nhận làm .