Hạng B1
30/11/11
76
24
8
Công bố giá cao ngất ngưỡng để từ từ "giảm giá khủng", ai nghe mừng quá nhảy vô mua thì dính chưởng. Nghĩ sao xe 5c về làm 7c rồi kêu 5+2 mà thực sự lên chiếc xe nếu xài hàng 2 thì khỏi xài hàng 3, vậy đâu có tác dụng gì. Giá tầm đó mua chiếc new focus đúng 5c mà đủ option lại có thương hiệu và độ bền cùng thẩm mỹ

Hạng D
28/10/12
1.512
1.437
113
Công bố giá cao ngất ngưỡng để từ từ "giảm giá khủng", ai nghe mừng quá nhảy vô mua thì dính chưởng. Nghĩ sao xe 5c về làm 7c rồi kêu 5+2 mà thực sự lên chiếc xe nếu xài hàng 2 thì khỏi xài hàng 3, vậy đâu có tác dụng gì. Giá tầm đó mua chiếc new focus đúng 5c mà đủ option lại có thương hiệu và độ bền cùng thẩm mỹ
Chém tích cực nhở. Xe này bán toàn cầu và được xác định là 5+2 từ lâu. Ghế 3 là để chở trẻ em, có thể chở thêm người lớn đi một đoạn đường ngắn, nếu không chở trẻ em cũng có thể gập lại thành khoang hành lý rộng rãi, đó là lợi thế của em nó. Thích thì bỏ thêm tiền đi mua Focus rồi lên đây show hàng chém tiếp nhé

Hạng D
4/9/13
1.871
1.547
113
TP HCM
Chém kinh quá bác ơi :)))))

Hạng D
28/10/12
1.512
1.437
113
Dạ bên em kinh doanh xe, nên chả cần mua thêm xe để show cho ai xem, anh muốn thì em mời anh qua bên Hợp Tác Xã bên em tham quan có gì ủng hộ em luôn. Ý kiến cá nhân thôi, lên rồi thấy kg xài được thì ý kiến kg xài được. Em là khách hàng nên có quyền chê hoặc khen sản phẩm mình kg ưng ý, em chưa đụng vô bất cứ cái gì của riêng ai, đừng nói mấy anh chưa chê bất kỳ sản phẩm nào nha. Giá cao ai mà chả phàn nàn, chật thì ai cũng cảm nhận đâu phải riêng em. Thôi em xin lỗi vì đụng fan KIA, em rút...
Nhìn cái màu này là thuộc dạng Chém gió dìm hàng chứ phàn nàn gì, rút về lo cái xác hợp tả gì của bác đi là vừa

Tập Lái
20/1/15
5
2
3
41
Minh dang chay con kia morning hong mai nua nam con Rondo nay cuoi cung thay gia chay te khoi. Kia RONDO coi con Suzuki ertiga ma hoc hoi, thuong hieu kem hon In thi nen ra ban Base giam gia de ban hang. Ban base thi chi can dau audio, ko dieu chinh am thanh tren volang, ko cua so troi, 2 tui khi thoi, MT ( bao nhieu do giam cung duoc hon 150 cu ) ban ra khoang 600 cu bao dam chay day duong . Khach hang hien gio ho chi can 1 xe gia re, option vua du ( cac option khac co the gan them khi co tien) ngoai hinh dep de di giao tiep ( cai nay thi rondo da rat ok ) . Chan thanh gop y voi Kia Rondo vi toi cung rat mong duoc so huu em no

Hạng D
28/10/12
1.512
1.437
113
Dạ thì em đã nói em xin thua và rút rồi, anh hùng bàn phím thì ai cũng làm được. Nhưng ngoài đời thành công thực sự thì tự cái bản thân biết mà hãnh diện, em đoán chắc anh cũng chỉ vừa đủ tài chính mà mua được một con xe rồi gia nhập hội phánh tướng, gặp ai kg vừa ý là chửi là rủa. Tự nhiên em chê chiếc xe của hãng KIA anh nhảy vô khó chịu, nếu hãng này có góp vốn của ông bà cố ngoại hay cố nội của anh thì nên có liên quan mà ý kiến. Anh từng chê toyota "thần thánh" chưa, hay từng chê ai xài iphone.... hay samsung.... chưa. Nếu mình cũng từng như vậy thì im cmn cái mõm lại nha, lần này em rút thiệt và nếu anh có rủa sả gì nữa chắc em cũng coi như xong kg trả lời nữa. Nên nhớ một điều, đất nước tự do người ta có quyền nói và làm gì cũng được miễn là kg ảnh hưởng quốc gia hay quyền lợi một ai là được, bao nhiêu người chê xe này chắc anh cũng rảnh lắm mà đi tìm từng người chửi
hơ, kêu rút lại mà vẫn ráng thò cái mỏ vào dài dòng lôi thôi rồi nói người khác anh hùng bàn phím :eek:. Đem chuyện tài chính ra để chứng tỏ cái gì ta? OK, thì bác giàu em nghèo:), bác có cả cái "hợp tác xã" mà,:D ông bà cố nội của em cũng chả có tiền góp vốn cho KIA đâu, còn chắc KIA đào mồ cha hay ông bà cố ngoại của bác nên bác mới lôi nó ra chém kinh thiệt. Vậy nhé, piến!

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
20/10/14
28
10
3
36
mấy bác thấy thì xe kiA không hợp hay mắc! thì qua em, suzuki swift 5 chổ hoặc suzuki ertiga 5+2 rộng rãi thoải mái. Ra xe chưa tới 660tr
Mr Lâm: 0903.049.047:3dgoidien:

Hạng B2
15/12/14
364
212
43
34
Tưởng hốt bạc dễ ... giờ khuyến mãi <nói đại hạ giá đi> phải không ?

Hạng D
4/7/14
1.107
542
113
thành phố hcm
Trường Hải chuyên gia, ra giá cao, bán chậm rùi bắt đầu giảm giá. Mua xe bảo giá hãng không lời nhiều đâu, mà giảm thì toàn mấy chục triệu!? Vậy xe lời nhiêu ta!? :)