Hạng B2
7/12/10
262
268
83
Ráng 1 chút nữa mua invova hoặc kia sorento hoặc mit outlander. Mua xe rondo là rất chật
em nghĩ thêm chút nữa mua xe lớn hơn chút là ok và xài lâu

Hạng B2
18/4/16
204
151
58
32
Xpander cái miếng nhựa ốp đèn sương mù dễ rớt, mà rớt là thay 2tr7.
Cái két nước 16tr
Đồ xe cỏ mà giá như lét xụt :D
Đồ Mitsu vốn dĩ đã đắt. Hơn nữa Xpander lại là xe nhập, chưa phổ biến, linh kiện về ko chính hãng ít thì đương nhiên là đắt

Tập Lái
27/5/18
5
4
3
36
Chà,cũng phân vân nhỉ.nói thật với các bác là em cố hết sức cũng chỉ trên dưới 700tr thôi.thích ỉn lắm mà k đủ đk các bác ạ.ỉn ra biển số thì phải thêm 100tr nữa.mà em rush thì phải đặt hàng tới đầu tháng 6/2019 mới có hàng.có bác nào biết chỗ nào Bơm Mông cho em KIA rondo k nhỉ

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Chà,cũng phân vân nhỉ.nói thật với các bác là em cố hết sức cũng chỉ trên dưới 700tr thôi.thích ỉn lắm mà k đủ đk các bác ạ.ỉn ra biển số thì phải thêm 100tr nữa.mà em rush thì phải đặt hàng tới đầu tháng 6/2019 mới có hàng.có bác nào biết chỗ nào Bơm Mông cho em KIA rondo k nhỉ
Mua ỉn hoặc fortuner D used ngay tại showroom nó có bán luôn cho rồi khỏi phải lăn tăn, sau này có điều kiện thì thích gì chơi đó bán lỗ chả sao. Chứ nhìn kiểu bác tài chính k nhiều, lưỡng lự các thứ thì cứ chọn con nào dễ thanh khoản coi nó như phương tiện đưa đón gia đình che mưa che nắng trước đi rồi tính (sở hữu xe lần đầu thì thế nào cũng sướng dù là con Matiz). Sau này khi đã có kinh nghiệm rồi chơi gì chơi, 2 con kia độ an toàn biết k dc cao thì lo mà chạy cho cẩn thận vào với người lần đầu có xe.
Chờ dc thì đợi ngày lấy Rush hay Xpander nếu sợ xe cũ, con Rondo nó cuối vòng đời rồi giờ mua làm gì mà phải lưỡng lự hả bác, loại nó đi cho nhẹ đầu.

Hạng F
29/10/14
8.532
11.204
113
Vay thêm mua con xe đúng nghĩa mà chạy. Con thì 5 + 2 chật chội, con thì 7 chỗ nhưng máy nhỏ. Nó cứ dở dở làm sao. Được vài bữa chán lắm pác ạ

Hạng B2
9/8/18
206
158
43
34
Máy dầu em KIA chỉ 1.7L em thấy hơi yếu bác nhỉ.em cũng kết em TOY rush nhưng phải đặt hàng hơi lâu + thêm bia kèm lạc nên hơi nản.em thấy KIA rondo cũng đẹp mà sao ít thấy ngoài đường nhỉ.k biết có bền k?bác nào chạy qua KIA rondo rồi cho em xin lời khuyên chân thành với ạ
Mình đã chọn rondo gat. Cảm thấy rất hài lòng. Máy chạy ngon, bốc, êm ko gầm rú như rush. Xăng tiet kiệm ngamg rush bao bạn luôn

Hạng B2
9/8/18
206
158
43
34
Rondo nhìn bé tý như thế sao trên thông số lại ghi rộng 1m8 nhỉ? Chẳng lẽ tính luôn cả gương?
Nó mập nha bạN, ngồi rush dc 3 người ko cấn vai mới sợ à. Xe bề ngang chua ới 1m7 nữa @@ ốm nhôm leu khêu

Hạng D
4/2/08
4.568
6.436
113
TPHCM
Xpander cái miếng nhựa ốp đèn sương mù dễ rớt, mà rớt là thay 2tr7.
Cái két nước 16tr
Đồ xe cỏ mà giá như lét xụt :D

tầm 6 tháng nữa bảo đảm bác phụ kiện Xpander rẻ sẽ đầy đường, giá sẽ rẻ hơn nhiều... xe vẫn còn mới quá, thương hiệu Mitsubishi không mạnh nên chưa có nhiều người nhập.

Hạng D
16/8/12
1.955
1.525
113
Bến tre
Nó mập nha bạN, ngồi rush dc 3 người ko cấn vai mới sợ à. Xe bề ngang chua ới 1m7 nữa @@ ốm nhôm leu khêu
Mình nhìn cỡ nào đi nữa rondo cũng không to bề ngang hơn innova mẫu cũ được, mà innova chỉ có 1m780