Hạng D
16/8/12
1.956
1.525
113
Bến tre
Nghe thiên hạ nói xe Kia chạy lúc mới cũng ngon lắm, nhưng sau 5v thì xuống cấp rất nhanh vì các chi tiết chất lượng thấp lắp ráp chất lượng thấp.
Bác biết Kia k3000 không, giờ TH đặt em nó là frontier gì gì đó. Em nó có thể cày bừa chà lếch lăn lê chịu nắng dằm mưa, 1 tấn 2 cõng 3 tấn. :p:D

Hạng D
6/5/04
2.796
1.900
113
Vietnam
Vâng, nó chỉ có 1 cầu và gầm thấp.
Ah, e thấy có Innova là MPV gầm cao

Hi bác quan tâm Innova thì không phải khách của mấy dòng này bác ơi. gầm MPV xịn nó phảo thấp như Sedan mới đảm bảo an toàn.

Hạng C
30/4/16
963
363
63
Nhiều bác nhầm lẫn Odyssey bản Á và Mỹ quá nhỉ. Odyssey đang bán ở VN mà hạ xuống hơn 1 tỷ vẫn cứ là đắt. Nó bằng giá con CRV thôi.
Bản VN bé nhỏ hơn toàn diện bản mẽo ạ, nếu 2 tỉ cho bản mẽo chả ai mua sienna đâu cụ nhỉ.
Bản VN còn 1.5 thì ngon giá và bóp Sedona ngon rồi.

• Like
Reactions: NEWDRIVER
Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Bạn mình mua con full xăng 2 năm trước, mình chở nó đi ra Thủ Đức, ngồi trong xe bóp kèn, nghe tiếng kèn rất nhỏ, khi xuống xe nhờ nó bóp coi lớn không thì tiếng kèn bình thường, lớn hơn con innova nữa, nghĩa là nó cách âm khá tốt, tiếng xe bên ngoài hầu như không lọt vào.
Con dầu mình chạy dùm cũng gần chục lần cho thằng bạn làm dịch vụ, chả phải là hoàn hảo nhưng so với giá tiền bỏ ra mà chất lượng nó đem lại đố ai kiếm dc. Nguyên con bự chà bá dậy ngồi thoải mái nhất trong dòng du lịch mà chạy máy dầu, giá tốt nữa kiếm đâu ra :D

Hạng D
6/5/04
2.796
1.900
113
Vietnam
Bản VN bé nhỏ hơn toàn diện bản mẽo ạ, nếu 2 tỉ cho bản mẽo chả ai mua sienna đâu cụ nhỉ.
Bản VN còn 1.5 thì ngon giá và bóp Sedona ngon rồi.

Bản Việt Nam giá 1.5 vẫn sẽ là quá đắt bác. Máy yếu, nhỏ, giá Nhật tương đương CRV, thậm chí còn rẻ hơn. Ai mua Sedona thì Odyssey bản Á sao có thể lừa được họ.