Hạng D
23/4/17
1.227
1.537
113
36
Lướt comment nãy giờ thấy ai khen Toy, ảnh bấm like, ai khen Seltos ảnh thả haha là hiểu hàng rồi.

Mạnh dạn dự đoán ảnh đang đi xe có logo giá trị cốt lõi!

Chuẩn luôn :v nhiều lúc giá trị cốt lõi 10 năm lun á

• Haha
Reactions: namtran85
Tập Lái
28/3/20
15
11
0
25
Mấy hãng xe lớn kể cả phổ thông hay bình dân như Toyota Volswa hay cao cấp hơn Bmw mer nhìn thiết kế xe nó rất mạch lạch , mấy hãng xe Hàn như Huyndai hay Kia các thứ khác thì ko bàn nhưng nhìn chi tiết thiết kế ngoại thất rất Tàu , nhiều chi tiết cứ bị rối mắt mà không liên quan đến nhau , các bác có thấy vậy ko

Hạng D
9/2/15
1.491
7.183
113
40
Mấy hãng xe lớn kể cả phổ thông hay bình dân như Toyota Volswa hay cao cấp hơn Bmw mer nhìn thiết kế xe nó rất mạch lạch , mấy hãng xe Hàn như Huyndai hay Kia các thứ khác thì ko bàn nhưng nhìn chi tiết thiết kế ngoại thất rất Tàu , nhiều chi tiết cứ bị rối mắt mà không liên quan đến nhau , các bác có thấy vậy ko
Bác định nghĩa giúp em Ngoại thất rất tàu là sao ah, có mấy bác trên đây chê mà em vẫn kg hiểu dc ngoại thất Tàu là sao luôn đó.

• Like
Reactions: snowpdota
Hạng B2
31/8/15
218
157
43
34
Lướt comment nãy giờ thấy ai khen Toy, ảnh bấm like, ai khen Seltos ảnh thả haha là hiểu hàng rồi.

Mạnh dạn dự đoán ảnh đang đi xe có logo giá trị cốt lõi!
bác nói rồi để ý, vào xem lịch sử, đúng kiểu dqmtrieu của otosaigon :)) chê tất cả các loại hãng khác, khen mỗi anh Toy và Lex

Tập Lái
16/7/20
9
3
3
Ngoại hình nam tính, options thì miên man, nhưng cảm giác lái của các dòng Kia, Huyndai thì đúng là vẫn không bằng các xe Nhật
bác ngồi lên con santafe với 4tuner xem cảm giác lái ra sao mà bảo xe Hàn không bằng xe Nhật

Hạng B2
23/7/17
439
311
63
39
ý kiến bác hợp lý đây. chứ nhiều bác không biết đang chạy xe gì mà cứ xe Hàn là auto chê. em đang không đi xe Hàn nhưng thấy Seltos nó đẹp và hợp lý kiểu như ý kiến của bác nói ở trên.
Team sale xe JAV vào đá đểu thôi Bác ơi

• Haha
Reactions: Lqanh