Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
B phát biểu tầm bậy quá
Con Land nó được ưa chuộng ở Trung Đông là vì sự trâu bò, bền bỉ của nó. Một phần nữa là vì thị hiếu của thị trường
Chứ chả liên quan gì đến khung gầm của nó
Người ta chọn Land vì khó có 1 xe nào chịu nổi sự khắc nghiệt của địa hình và khí hậu ở đó. Mình không muốn dùng hình ảnh tai nạn của người khác để đấu khẩu thắng thua ở đây, thế thôi bác. Ai bảo khung gầm Landcruiser yếu ớt thì là cuồng anti đến mất hết lý trí. Vậy đi bác. Đừng nói khung gầm xe Nhật yếu hơn xe Đức. Còn xe Hàn thì em xin không nhắc tới vì đơn giản nó không hơn nổi xe đồ chơi

• Haha
Reactions: Quách Huy
Hạng B2
27/4/21
121
105
43
23
Khác nhau cụ ơi. Bmw đâm trực diện tốc độ cao không hề có giảm tốc còn con Kia tránh xe máy đã có động thái giảm tốc rồi sau đó xoay ngang rồi mới bị đâm, lực tác động yếu hơn nhiều. Thêm vào đó khung xe theo chiều ngang yếu hơn theo chiều dọc nhiều lắm

Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Khác nhau cụ ơi. Bmw đâm trực diện tốc độ cao không hề có giảm tốc còn con Kia tránh xe máy đã có động thái giảm tốc rồi sau đó xoay ngang rồi mới bị đâm, lực tác động yếu hơn nhiều. Thêm vào đó khung xe theo chiều ngang yếu hơn theo chiều dọc nhiều lắm
Trình bày lên phường nha! Vấn đề là kết quả. Bởi vậy mới nói đúng thế là tiêu.

Hạng D
21/12/17
1.776
2.740
113
40
Cho nên có xui lỡ gặp trường hợp như vậy ủn luôn giữ an toàn cho nhiều người. Hy sinh 1 người. ( các bác ném đá e ít thôi ak!)
Bác chia sẻ chân tình thế chẳng ai ném đá đâu mà lo. Tuy nhiên hoàn cảnh đấy thì chủ yếu là do phản xạ thôi, tay nhanh hơn não ấy mà.

• Like
Reactions: jimmihung