Hạng B1
22/12/19
65
40
18
Saigon
Chí lý... pk này đang hot tại sao mấy ông Mit, Su không nhãy vào nhỉ?
Mit có Eclipse khá ngon đã bán ở Indo chắc sẽ về. Giá cao thì ko chơi lại còn giá thấp thì đụng Xpander Cross. Khó.

Su có Vitara đã quá nổi tiếng nhưng giá nhập Hungary quá cao. Mấy con SX4 Across Scross các thứ không rõ ngày về vì xài chung platform với Toy. Hy vọng đặt cả vào em Jimny - vừa chưa có kế hoạch vừa không sx kịp vì chỗ khác cũng đang khan hàng. Quá khó :D

Hạng B1
22/12/19
65
40
18
Saigon
Ý cháu là có mỗi câu hộp số lỗi mà bác nhai lại như bò ý
Anh Hieu bình thường hay nói nhảm nhưng vụ này đâu phải chuyện nhỏ mà “mỗi”?!??

Xem da trắng test xe trên youtube thì 9/10 videos là bị báo lỗi hoặc hộp số quá nhiệt em Seltos này gần như chỉ chạy được đường nhựa tốc độ ổn định còn đâu gặp traffic hoặc thử tí offroad là phế ngay. Thua xa Kona và CX-30.

Hạng F
28/8/19
6.664
11.348
113
Palm Beach, Florida, US
Thời buổi khó khăn, xe xăng tăng giá... Tăng có $200 mà các anh phản đối ghê quá!
Dạ thưa, ở đây xe Hàn nó tăng nhẹ 2k, anh Toy là 5k, ko mua thì thôi, xe ko có mà giao mà...tranh thủ còn kèm Lạc nếu muốn giao sớm. Xe cũ thì tăng giá ầm ầm ...nói chung thứ quái gì cũng tăng chỉ có thu nhập là không...hic.. :(

Hạng B2
30/10/16
299
212
43
38
Mit có Eclipse khá ngon đã bán ở Indo chắc sẽ về. Giá cao thì ko chơi lại còn giá thấp thì đụng Xpander Cross. Khó.

Su có Vitara đã quá nổi tiếng nhưng giá nhập Hungary quá cao. Mấy con SX4 Across Scross các thứ không rõ ngày về vì xài chung platform với Toy. Hy vọng đặt cả vào em Jimny - vừa chưa có kế hoạch vừa không sx kịp vì chỗ khác cũng đang khan hàng. Quá khó :D
Nay mới ra quả sx4 mới. Nhìn đẹp phết bác ạ, con xe duy nhất trong phân khúc có điều hoà tự động 2 vùng, dẫn động 4 bánh 4wd.

Hạng F
28/8/19
6.664
11.348
113
Palm Beach, Florida, US

Bé Jimny đâu có thuộc xe gia đình đa dụng, em nó là thời trang thuộc lớp người mẫu!