Hạng D
8/10/11
3.066
5.933
133
Nhìn con này chắc trong phân khúc chỉ đẹp ngang ngửa Attrage bác ợ, còn đâu chắc thua tất :))) đời trước con Rio đâu đến nỗi tệ như vậy. Em nhớ lúc trc em vẫn mê dáng con Rio hatchback, mà sang con này nuốt ko trôi :oops:
Đời trước Rio hàng nhập nguyên chiếc Korea từ động cơ option cũng khá hơn 2016 e mua lăn bánh sedan hết 589tr mừ hatchback option nhìu hơn như sunroof mắc hơn vài chục không nhớ :D, chỉ thua mỗi cái esp soluto mới nâng cấp đây thôi.

Hạng D
22/1/19
4.042
6.631
113
Con Rondo giống như xe 5 chổ lúc cần 7c cũng được xe dành cho gia đình, năm ngoái e cũng mua một chiếc GATH full trải nghiệm vài tháng bán lại = vốn :cool:. Chỉ dỡ cái xe 7c gầm thấp qá.
e thấy thấp thấp vậy nhìu khi lại hay. Nhìn Rondo thấy nó chắc chắn hơn mấy con MPV của Nhật hiện tại. Nhưng thiết kế 5+2 như Rondo thì thà không làm còn hơn :D

Hạng D
21/12/17
1.771
2.736
113
40
Giá này hả? Mua Accent, hoặc chấp nhận bỏ qua được khâu "bóc tem" thì mua Cerato lướt, ngon hơn nhiều. Xe gì thiết kế xấu hoắc. Ở trong ảnh nhìn vậy, chứ ra ngoài nhìn còn kinh dị hơn.

• Like
Reactions: icemain
Hạng B1
Màu ghế xấu dã man, xe nhỏ hơn accent, yếu hơn, xấu hơn mà = giá accent at thường, chỉ hơn dc cruise control(accent lắp thêm dc) và đề nổ từ xa, còn lại thua hết, ko biet ai sẽ mua bản này nữa