Tập Lái
1/8/15
14
8
3
32
Em ra KIA đặt con all new sorento sale trả lời em là ko đặt đc ! Đợi khi nào có thì báo ! Và ko đc chọn có sao mua vậy ! Muốn đặt ra salon !
Dạ bác ơi do là hiện nay tụi em vẫn chưa nắm rõ thông tin khi nào thì bên Trường Hải em đem New Sorento 2016 về nữa. Nên bên em vẫn chưa nhận đặt xe nha bác. Khi nào xe về có thông tin gì thì tụi em sẽ báo liền cho bác, bác yên tâm nha.:3dcuoigif:

• Like
Reactions: sontung
Hạng C
1/1/12
530
375
63
Bác Hải mà chần chừ ko đưa em này về kịp cuối năm thì Fortuner với Everest 2016 nó chiếm lĩnh phân khúc mất :D

• Like
Reactions: Nam Huy
Tập Lái
31/5/15
46
21
8
43
Mình rất thích Sorento 2016 và đang hóng bác Hải từng ngày,tuy nhiên có một điều mình thấy lạ quá, mình qua New York 4 ngày nay mà sao dường như ít thấy Sorento trên đường (không có chiếc 2016 luôn),đa phần toàn Toyota và Nissan.Không biết các bang khác thế nào để vài bữa trải nghiệm thêm xem thế nào.Hy vọng khi qua Cali sẽ được chiêm ngưỡng em nó.

Hạng B2
26/10/09
245
311
63
Mình rất thích Sorento 2016 và đang hóng bác Hải từng ngày,tuy nhiên có một điều mình thấy lạ quá, mình qua New York 4 ngày nay mà sao dường như ít thấy Sorento trên đường (không có chiếc 2016 luôn),đa phần toàn Toyota và Nissan.Không biết các bang khác thế nào để vài bữa trải nghiệm thêm xem thế nào.Hy vọng khi qua Cali sẽ được chiêm ngưỡng em nó.
Bác qua Alanta nhé. Sẽ thấy em nó.

• Like
Reactions: dinhdung8385
Hạng B2
16/4/13
419
859
93
Bác định so một mình Sorento 2016 với toàn bộ xe 2 hãng Toyota và Nissan à :)
Thế bác đã gặp cái Toyota Highlander nào bên đó chưa? Highlander với Sorento mỗi tháng bán được trên dưới 10.000 chiếc bên Mỹ, Highlander bán nhiều hơn Sorento một chút.