Tập Lái
13/11/15
3
6
0
36
Chú, bị vấn đề đọc hiểu à. Ai nói không rộng hơn gen 2 ?!? Ở đây đang nói hàng ghế thứ 3 hiểu chưa?
đùa, đã ngu lại còn thêm cái tính ăn ko nói có. Ông nói hàng 3 chật hơn gen2 đấy, có cần quote lại ko? Mà sao sửa nhanh thế? loại ng hở tý ra thích nói ngu rồi hạ thấp này nọ cho thấy tư cách ko ra gì rồi. Giỏi để nguyên bài đi ku? mà chưa biết ai hơn tuổi ai đâu, đừng ra vẻ nhé kưng. Cái gì gây tranh cãi thì sẵn sàng tranh luận còn cái gì nó rành rành ra ng ta nói cho còn ko chịu nhận ngu.

Hạng B2
29/5/17
209
700
93
đùa, đã ngu lại còn thêm cái tính ăn ko nói có. Ông nói hàng 3 chật hơn gen2 đấy, có cần quote lại ko? Mà sao sửa nhanh thế? loại ng hở tý ra thích nói ngu rồi hạ thấp này nọ cho thấy tư cách ko ra gì rồi. Giỏi để nguyên bài đi ku? mà chưa biết ai hơn tuổi ai đâu, đừng ra vẻ nhé kưng. Cái gì gây tranh cãi thì sẵn sàng tranh luận còn cái gì nó rành rành ra ng ta nói cho còn ko chịu nhận ngu.
Thói quen thôi, tại a tháy thằng nào ngu anh hay bi buột miệng. Xin lỗi làm lộ bí mật của chú nhé.

Kết thúc ở đay là đẹp. Anh cũng thấy không ích gì tranh luận thêm với chú vì anh khó có thể làm chú ra khỏi cái giếng chú đang ngồi.

Không thân,

CKG confirmed
Hạng B2
18/12/19
367
269
63
43
Thì sao nhể? Ai lúc đầu nói KIA ko làm được SUV? :D
Bác nên gúc ngữ pháp TV đê, chưa đủ trình với không làm đc nó khác nhau đấy :))
Có cần mình kể thêm mấy con SUV khác của Kia không??

Hạng B2
30/10/16
299
212
43
38
Chắc phải chờ tới năm 2022 đó bác, đang bán chạy thì việc gì phải giảm, chờ anh Hyundai ra Santa Fe mới thì mới có hy vọng Sò giảm giá
Thâu kệ, hy vọng TC đem con santafe về rẻ hơn con Sorento. Để em coi con nào rẻ hơn thì mua, chứ giờ sorento 1 mình 1 chợ, làm giá cao quá.

Hạng B2
27/10/16
132
64
33
Xe bị kém sang đi bởi cái logo KIA đời cũ và nội thất màu be nhanh bẩn.