Hạng B2
3/7/15
254
240
43
54
bác lấy nguồn từ 2 sợi màu gì mà ra 12v ..xe e sao do chỉ 10v..không lẽ đồ đo của e có vấn đề
Mình ko để ý màu dây vì mình hàn thẳng trên bo mạch trong kính hậu. Theo trạm cắm (từ ngoài vào) trên bo mạch thì lần lược chân 1 và 2 là + và - 12v.
* Mình đo bằng đồng hồ số fluke của usa thì ko thể sai đâu. mình nghĩ có thể bác nhìn nhầm chứ ko thể thấp hơn 12v được (trừ khi bình hư).

Tập Lái
16/11/10
36
11
8
Mình thấy Sò hay lỗi abs, thay rồi vẫn bị lại, các bác cho hỏi bệnh này có cách chữa dứt ko ? Té ra e cà lem lâu đời mà vẫn ko hư abs bao giờ.

Em cũng mới nghe thông tin này. Các bác đi lâu năm cho em tham khảo là xác suất bị có cao ko và có lặp lại ko? Em quan trọng mấy cái ABS, ESP, túi khí mà nghe bị lỗi này thấy hơi lăn tăn.

Tập Lái
27/6/15
39
38
18
49
Bác có thể hướng dẫn chi tiết ko ạ,vô mục nào để chỉnh vậy ạ
Bác lười xem sách HD quá .Bác khởi động hoặc mở AC xong vào menu để set up ( nhấn nút hình quyển sách phía dưới bên phải vô lăng 3 lần nhìn lên bảng đồng hồ sẽ thấy hình bánh răng sáng, nhấn tiếp nút hình tam giác phía dưới để vào, bác tha hồ set up tuỳ ý sau đo nhấn exit để thoát ra.

Tập Lái
25/5/15
36
22
8
Chào các bác. bác nào có dư đầu DVD ko để lại cho em. E tính thay đầu CD trên con Everest cũ ông già nhà e. E cũng tính lắp thêm thẻ Vietmap, bác nào có lien hệ e số này 0974 520 550. Tiến

Bác lười xem sách HD quá .Bác khởi động hoặc mở AC xong vào menu để set up ( nhấn nút hình quyển sách phía dưới bên phải vô lăng 3 lần nhìn lên bảng đồng hồ sẽ thấy hình bánh răng sáng, nhấn tiếp nút hình tam giác phía dưới để vào, bác tha hồ set up tuỳ ý sau đo nhấn exit để thoát ra.
Mấy cái bác chỉ em biết hết rồi ạ, ý em là vô chổ nào để set lại về (P+\-) thì khoá mở cửa ạ,mà em mò được rồi bác ạ

Tập Lái
30/6/16
34
145
33
45
Các bác cho em hỏi Sorento dầu tự động ăn uống ntn ạ? Cám one các bác