Hạng B2
20/5/11
257
0
16
ăn chơi mà ko đi tăng 2 đúng là thiệt thòi cho các Bác ở nhà quá
KIAFC- Hình ảnh offline tại nhà hàng sinh thái Bình xuyên, Quận 8

qdc confirmed
Hạng D
4/10/10
1.713
200
63
Forte2011 nói:

Trời ơi, hot boy Kiafc đây sao chời?

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
qdc nói:
Forte2011 nói:

Trời ơi, hot boy Kiafc đây sao chời?
móa ơi vậy mà thường ngày Boy nói với mình là Boy đẹp trai chứ Boy đâu Bị Khùng , giờ này thì mình đã hiểu rõ bạn Mình hic hic , tiếc cho bé nó quá .

Firex nói:
nguyenanh84 nói:
quangsgvn nói:
<span style=""color: #ff0000;"">Gam màu đỏ làm chủ đạo </span>
<span style=""color: #0000ff;"">Con tôm đỏ, váy đỏ, môi đỏ và còn gì đỏ nữa hay không thì em không biết...</span>
<span style=""color: #0000ff;"">Ai biết thì nói nhé.....zọt không chúng đánh</span>
[style="color: #0000ff;"]

[/style]
<span style=""color: #0000ff;"">Bác nguyenanh84 đang nghĩ về điều gì mà cười sung sướng thế</span>
<span style=""color: #0000ff;""> </span>
bác chụp "khéo" thế, nhằm ngay lúc vợ chồng em đang phê như con tê tê => "đỏ" toàn tập!!!, kiểu này không con sức để màh uýnh ai đâu nên bác không cần fai zọt lẹeeee hihihi
Mợ này bà cả bác Nguyenanh84 hả.... đắc tội rồi, sau này bà cả bác Nguyenanh84 ăn trái cây ko cần muối đâu nhá .... vì đã có muối trong bụng khá nhiều rồi ( sau chuyến đi Nha Trang)...
Ah ah, anh Tùng bữa đó đi đâu mất tiêu mà ko thấy ha, cả ngày hôm đó đánh cầu lông thắng đậm hay sao mà quên đi vậy ta.

Hạng D
15/12/07
1.772
17
38
thiệt tình mí cưng noái cái qué giề em íu hỉu gì hít vại :(:( em méc hụi chưởng giờ :D:D

Hạng D
8/12/10
2.614
101
63
HCM
ngoctuyen85. nói:
Forte2011 nói:
Chỉ có đàn ông mới đem lại hạnh phúc và hiểu nhau mà thôi
Chà chà, cái này phải xem lại mới được nha, coi chừng chuyện của anh em ta bị đem ra mổ xẻ là chết, bữa sau hết off đó nha.
Bữa đó em chưa gặp mặt bác,lúc ra về hình như bác đi Koup trắng 81 đúng không?Em có hạ kính xuống tính chào nhưng không thấy xe dán logo nên sợ nhầm:D:D:D

Hạng D
15/12/07
1.772
17
38
giờ mí nhìn kĩ cái mặt đằng sau...kể ra thì cũng...y chang lúc em gặp. :D lần sau dzô sớm lụm hết các bé còn lại trả thù :D:D:D:D